Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซื้ออุปกรณ์เครื่องดนตรีที่ฮ่องกงครับ
Author Message
yim Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: ซื้ออุปกรณ์เครื่องดนตรีที่ฮ่องกงครับ
air asia ตามพี่ปูดว่าเลยครับ
ตอนนั้นผมบินเอมมิเลตไม่คิดตังค์เพิ่มครับ เขาดูที่ นน. ว่าเกินไหมแค่นั้น ไปกันหลายคนก็แชร์ นน ได้ครับ

อ้อ ตอนไปผมไปช่วงเซลพอดีครับ ธค
มี ค ไม่รู้เหมียนกานครับ
แต่เขามีเบอร์ นะครับที่ฮ่องกงโทรถามราคาจากไทย เลยครับ และรุ่นบางสาขาก็ไม่มี
เขาก็จะให้เราไปที่สาขาที่มีแทนนะครับ
แต่ตอนนั้นผมพักจิมซาจุ่ย ผมเลยบอกว่าเอาแน่ช่วยโอนมาเลยผมสะดวกที่สาขานี้ เพราะผมจะกลับแล้ว
เขาใช้เวลาโอน วัน ถึง สองวัน นะครับ มาแล้วก็ต้องตรวจสภาพเองต้องมีเวลาสัก สอง ถึง สาม ช.ม. ในร้านน่ะครับ รอห่ออีก
กะเวลาดีดี นะครับ

อ้อ ต้องไปไหว้พระใหญ่ที่ฮ่องกงขอพร กินทาคไข่ เล่นพนันที่มาเก๊า เข้าร้านอาหาร ฮ่องกง sweet dynasty กินกระจาย ขนมปั่นมะม่วง ทุเรียนฮ่องกง เย็นเย็น ถ่ายรูปที่ ซุปเปอร์สตาร์(มีสตาร์บัคกะร้านเบียร์ บรรยากาศดี ติดอ่าว ลมเย็น) เพนนินซูล่าสวย
..... ขอให้มีความสุขคร้าบบบ

เรื่องราคา ผมปร฿กษาพี่ปูดบ่อยมากเลยคร้าบ บ ได้ความรู้เยอะเลยคร้าบ

ส่วนเรื่อง ด่านเห็นก็เนียนเลยว่าของราคาหมื่นต้น หมื่นสองพัน ก็น่าจะรอด พอมันกั๊กเรา แล้วมันจับที่เหลือแสกนเลย เซ็งมาก ก บางทีเขาต้องการทำยอดน่ะครับ คุยกับเขาดีดี หรือพอมาถึงอาจรับของจาก ที่ขนของขึ้น แล้วแกะแพคออกให้เหลือแต่กล่อง เอา
พวกใบต่างต่างออก ให้ดูเหมือนของใช้ขนกลับบ้าน ก็น่าจะรอดนะครับ เพราะไม่ได้ซื้อมา 555 ไปเล่นดนตรีมาที่ ฮ่องกง
พวกนี้ชอบคนพูดจาดีครับ ถ้าไปโวยวาย มันเล่นเลยเดี๋ยวนี้ น่ะครับ
11-03-2012, 23:59
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ซื้ออุปกรณ์เครื่องดนตรีที่ฮ่องกงครับ - by yim - 11-03-2012, 23:59

Forum Jump: