Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
มันคือรอยอะไรคับ
Author Message
boobyblue Offline
ใครไม่รู้?

Likes Given: 11
RE: มันคือรอยอะไรคับ
เฒ่าทารก Wrote:
boobyblue Wrote:เฮ้........กีต้าร์คุณไม่ธรรมดาเลย
คุณพอใจมันไหม?
เสียงได้อย่างที่คุณต้องการรึเปล่า
หากเป็นไปตามนั้น
ทุกอย่างก็จบ!
ส่วนลายไม้นั้นไม่มีปัญหาต่อเสียงดอกครับ
มันเพิ่มความงามแสดงความเป็นธรรมชาติของไม้ออกมาดูมีเสน่ห์ละไม่ว่า
หากคุณไม่มีความสุขกับมันเพราะว่าไม้ลายไม่เรียบร้อยละก็...
ยกให้ผมเถอะ..ยินดีดูแลให้อย่างดีครับ..

........ช้าก่อนพี่ท่าน!!!
........ตัวนี้ผมจำได้ว่าเป็น lowden ตัวที่อากฤษณ์หิ้วมาจากญี่ปุ่น
........ท่านพี่พิจารณาดีๆว่าใช่ป่าวเอ่ย??

ผมทราบแล้วว่าเป็นlowden
แต่ไม่ทราบว่าเป็นของใคร?
ผมคิดว่าเป็นของผู้ตั้งกระทู้
หากเป็นเช่นนั้นผมคิดว่าอย่าวิตกจริตไปเลยก็เท่านั้นครับ
มิมีเจตนาเป็นพิษเป็นภัยใดๆเลยครับน้า
แล้วยิ่งมาทราบว่าเป็นของพี่กฤษณ์ด้วยแล้วยิ่งมิมีปัณหาเลย
ผู้เลื่อกหิ้วมามิใช่มือสมัครเล่นเลย
เขาเป็นมือระดับเทพ!!
จะหวั่นเกรงไปใย?
11-11-2007, 23:48
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: มันคือรอยอะไรคับ - by boobyblue - 11-11-2007, 23:48

Forum Jump: