Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
ขอเรียนชี้แจงเพิ่มเติมบางเรื่องครับ
1. งานนี้ที่ต้องเก็บเงินเพราะเราริเริ่มจะขอจัดงานกันเองโดยขออนุญาตใช้เพียงสถานที่ของบ้านพี่นพดล
เป็นกองบัญชาการเพื่อความบันเทิง เนื่องจากเห็นว่า เจ้าบ้านก็เป็นผู้ประสบภัยทางวิกฤติน้ำท่วมมาหมาดๆ
เราไม่ประสงค์ให้เจ้าของบ้านเหนื่อยและรับภาระอีก ไว้รองานที่เจ้าบ้านพร้อมเปิดบ้านนะครับคงมีผู้มาร่วมงานมากมายและสนุกสนานกันเต็มที่กว่านี้ (แต่ในที่สุด งานนี้ไม่พ้นเจ้าบ้านก็กรุณาในเรื่องอื่นๆหลายเรื่องอยู่ดี ขอกราบขอบพระคุณมา ณ โอกาสนี้อีกครั้งครับ)
2. ท่านที่จองชื่อมาร่วมงาน แต่ไม่ได้มางานนี้ ได้แจ้งเหตุผลกลับมาแล้ว ส่วนใหญ่ก็มีน้ำหนักรับฟังได้
บางท่านไม่แจ้ง เงียบเฉย เราก็เพียงเข้าใจว่า ท่านคงลืมงานสำคัญและคำมั่นในครั้งนี้ไป แต่อย่างที่ทราบๆกัน เราต้องจัดเตรียมอาหารที่สั่งไว้ล่วงหน้าเพื่อท่าน.............
3. ขอขอบพระคุณคุณแอ๊ด คาราบาว (Amazing & Surprising) และนักร้องนักดนตรีทั้งหลายที่ให้เกียรติมาร่วมงานในครั้งนี้ รวมทั้งน้องนิมิตร(Webmaster) ส่วนตัวผมเห็นว่า งานสนุกเครื่องเสียงดี มีได้บ่อยๆใน Nimitguitar Style
สมดังเจตนาของผมเพื่อส่งน้ำลงอ่าว ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
4. อาจจะมี Clips ลงเพิ่มเติม ส่วนการแสดงที่ไม่ได้นำมาลงเป็นเพราะการความผิดพลาดในระบบเสียง ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
5. เจอกันอีกนะครับในงาน Meeting #7 ที่จะถึงในวันเสาร์ที่ 21 มกราคม 2555
ท่านใดประสงค์จะมี Clips การเล่นและร้องดีๆ มีกีตาร์ให้ลองเล่นมากมาย อย่าพลาดเชียว
6. งานนี้เก็บเงินได้ทั้งสิ้น 52 ท่าน แต่มาร่วมงานรวมทั้งลูกเด็กเล็กแดงทั้งสิ้น ประมาณ 75 ท่าน รวมทั้งแขกรับเชิญหลายท่าน ยังตรงตามที่ผมได้คาดการณ์ไว้
สำหรับค่าใช้จ่ายที่เกิดนอกเหนือจากที่เก็บเงินได้ ผมขอรับผิดชอบคนเดียวทั้งสิ้นนะครับ (ผมเอาอยู่)

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณ Pickup RMC ดีเกินกว่าที่คุณคาดหวัง
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
(This post was last modified: 09-01-2012, 13:37 by povation.)
09-01-2012, 13:30
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555 - by povation - 09-01-2012, 13:30

Forum Jump: