Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555
ขอขอบคุณท่านเจ้าบ้านพี่นพดล ธรรมวัฒนะและครอบครัวที่ให้ความเป็นกันเองและสุดยอดเวทีริมสระว่ายน้ำ
เครื่องเสียงสุดยอดมากๆครับ รวมถึงกีต้าร์และเครื่องดนตรีต่างๆ Big Grin
ขอบคุณพี่ป๋ออีกเช่นเคยที่คอยเหน็ดเหนื่อยจัดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ
ขอบคุณ น้าNit GT, lekleklek, และทีมงานทุกๆคนที่คอยอยู่เบื้องหลังคอยดูแลเรื่องซาวนด์คุณภาพเช่นเคย
ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่แวะมาให้ความรู้ความบันเทิงกัน แต่ละท่านร้องเพลงเล่นดนตรีกันไพเราะมากๆครับ
ขอบคุณพี่แอ๊ด คาราบาว สุดยอดศิลปินที่ทำเอาพวกเราBig Surpriseอย่างที่พี่ป๋อบอกไว้จริงๆครับ

พี่นพดลน่ารักมากๆครับ ผมเลยขอแชะภาพถ่ายเป็นที่ระลึกกับพี่ที่มีน้ำจิดน้ำใจงดงามเปิดบ้านให้พวกเราสนุกสนานกัน

และขอขอบคุณพี่Realที่ช่วยถ่ายภาพนี้ให้ด้วยครับ ขอบคุณพี่แอ๊ด คาราบาว ตัวจริงเสียงจริงให้ผมและพี่Realได้ลอง
"Gibson Kebmo Signature" เสียงดีงดงามคุณภาพคอกิ๊บสันจริงๆ ได้คุยกับพี่แอ๊ดสนุกมากๆเลยครับ พี่แอ๊ดชอบGibsonมากๆ พี่แอ๊ดน่ารักมากๆให้ความเป็นกันเองกับน้องๆและคุยเรื่องกีต้าร์Gibsonกันอย่างสนุกสนานจริงๆ
พี่เค้าเป็นศิลปินในดวงใจของพวกเราทุกคนจริงๆครับ Big GrinBig GrinBig Grin

ปล. พี่เทสร้องเพลงเพราะสุดยอดเช่นเคย น้องเทียร่าโชว์บนเวทีได้สุดยอดมากๆ น้องเบ๊นซ์และบลูส์แบนด์เล่นเทพสุดๆสะกดผู้ฟังชะงักงัน พี่แดงกัปตันโชว์เพลงเพราะๆผมชอบมากๆครับ รวมถึงน้าแอนท์ ช่างดอน น้าโรเบิร์ต Ideacts OMG น้องเป๊ก พี่Pong555 และอาจารย์หมึกตอนช่วงโชว์สามเทพบนเวที โคตรสุดยอดเลย ขอบคุณและสวัสดีปีใหม่ทุกๆคนเลยครับ Big Grin

รูปเพิ่มเติมผมถ่ายมาจากไอโฟน จะทยอยเอามาลงให้ครับ Big Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

03-01-2012, 10:18
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ส่งน้ำลงอ่าว ส่งปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2555 - by piggyprince - 03-01-2012, 10:18

Forum Jump: