Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
san Wrote:
myakira Wrote:เพื่อเห็นแก่มิตรภาพอันงดงามระหว่ง ไก่ โก้ เกะ
ผู้น้อยขอร่วมแก๊งกับป้าแดงด้วยความยินดีค่ะ...หวานเราหละ !!!

ได้ป้า ยามาฮ่า ไปเข้าแก็งอีกคน งานนี้อำนาจมืด จะมีพลานุภาพมหาศาลยิ่งนัก!!!

nufilmka Wrote:เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย[/size]

ผมหมายถึง กีต้าร์ ที่ว่าสวย

ก็ยังต้องม้วย เมื่อเจอป้า FilmBig Grin

อันที่จริงแล้วป้าแดงจะไปนอนแล้ว พอได้ยินข่าวร้ายจากป้าฉอดว่า
สันมาแว้ววว..ตาค้างเลย
ไม่กล้านอนกลัวฝันร้ายจะกลายเป็นจริง..เลยต้องอยู่เผชิญหน้ากะเธอ
นะสัน สันอย่าไปไหนนะ สันต้องอยู่นาน ๆ นะ เฝ้าบอร์ดไปก่อนนะจ๊ะ
ป้าแดงไปนอนก่อนแล่วววววววววว... see you tomorrow...จุ๊บ..จุ๊บ..
SmileWinkCoolTongue

[Image: th43f7b141wl9.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 23:38
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 09-11-2007, 23:38

Forum Jump: