Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 4.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
"Nothing But The Blues" Grand Opening
Author Message
Paco Offline
Member

Likes Given: 0
RE: "Nothing But The Blues" Grand Opening
ขอบคุณน้องหมู Piggyprince มากครับที่ช่วยPromote ร้านให้ ขอบคุณสำหรับทุกๆคำอวยพรที่ร่วมแสดงความยินดีของทุกๆท่าน ขอบคุณข้อเสนอแนะของน้าsarun,น้าnap แล้วจะนำไปปรับปรุงให้ดียิ่งๆขึ้นต่อไปครับ ขอบคุณน้ากฤษณ์และเห็นด้วยกับความคิดเห็นของน้ากฤษณ์เป็นอย่างยิ่งครับ แต่ก่อนอื่นผมคงต้องขอบอกวัตถุประสงค์ในการทำร้านนี้ให้ทราบกันก่อนนะครับ คือผมต้องการเพียงแค่มีที่นั่งฟังแพลงสบายๆในstyleที่ตัวเองชอบเป็นที่พบปะสังสรรของเพื่อนๆสมาชิกหรือผู้ที่มีความชื่นชอบในดนตรีบลูส์ มานั่งพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกัน มิได้ต้องการทำเป็นธุรกิจเพื่อแสวงหาผลกำไรอย่างเป็นล่ำเป็นสันขอแค่ให้มันเลี้ยงตัวมันเองได้ไม่ขาดทุนก็พอแล้ว ในวันเปิดร้านมีเพื่อนๆพี่ๆมาร่วมแจมกันหลากหลายอาจทำให้conceptร้านผิดเพี้ยนไปบ้าง แต่ก็เป็นบรรยากาศที่สนุกสนานกัน ยังคงยืนยันครับว่าบรรยากาศภายในร้านยังคงมีกลิ่นอายของความเป็นบลูส์อยู่ในทุกซอกหลืบของร้านที่ชื่อว่า "Nothing But The Blues" Benz Blues Band การันตี เชิญมาพิสูจน์กันได้ด้วยตัวเอง 18.00 -24.00 น. Show time 19.30-21.30 น.(Acoustic Blues) 22.00-24.00 น. Blues Band
27-12-2011, 15:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: "Nothing But The Blues" Grand Opening - by Paco - 27-12-2011, 15:37

Forum Jump: