Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
myakira Wrote:
dejemerry Wrote:
karn Wrote:
โฟล์คน้อย Wrote:
pOoH Wrote:น้าไม่สดไปคนเดียวแล้วกันครับ ปุ๊สดสุดๆ...

ดูรูปก็รู้แย้วว่าสด... สดซิง ๆ...
ม่วงช๊อบชอบ..
ใส่เสื้อกล้ามงี้.. แมนชะมัด...

อุอุ... แง้วววววววว....
แพล่บ แพล่บ!

เห็นน้องมุกก็กำลังสืบเรื่องนี้อยู่เหมือนกันนี่ครับRolleyes

คิดว่าตั้งแต่สองคนเค้า pm คุยกันคงหายสงสัยแล้วค่ะ เดี๋ยวนี้เห็นสามัคคีกันดีออก

ดูเหมือนว่าจะมีการแทงข้างหลังกันเกิดขึ้นในระหว่างที่ข้าพเจ้าไปดื่มด่ำร่ำกาแฟ...
ท่านประธานที่เคารพ..ผมขอใช้สิทธิ์อภิปรายเนื่องจากถูกพาดพิงอย่างคาดไม่ถึงครับ

ป้าแดงครับ..ที่ป้าแดงบอกว่าใคร pm และใครสามัคคีกับใครนั้น...ผมงงนิดๆ เพราะดูเหมือนแถวนี้จะไม่มีมิตรแท้ในหมู่โจร....จุ๊ก..กรู๊ ~~~~~~~
ป้าแดงพูดเล่นค่ะ ป้าฉอด อย่าเก็บไปคิดเป็นอารมณ์เลยนะคะ ป้าแดงแค่เห็นว่า
น้าปุ๊กะป้าฉอด เป็นคู่หู คู่ฮาเฉย ๆ ค่ะ น่ารักดีออกเนอะ..Tongue

san Wrote:
dejemerry Wrote:
nufilmka Wrote:
pinkuitarz Wrote:
nufilmka Wrote:OH MY GOD!!!
น้องปิ๊งเข้าใจผิดแล้วค่ะ เรากำลังพูดถึงปลาโลมาขี้เลื้อนกันค่ะ

น่าน... ยังไปได้เนาะ ว่าแต่ปลาโลมาขี้เรื้อนก็พี่สันน่ะสิคะ Big Grin
อิอิTongue ป่านนี้น้าสันก็คงร้อนสันหลังวูบวาบ ๆ อยู่แหละพี่ว่า

น้าสันนอกจากจะเป็นขี้เรื้อนแล้ว น้าสันหลังยาว
แกยังเป็นคนมีหนังหลายชั้นด้วยจ๊ะ หรือเรียก
อีกแบบหนึ่ง น้าสันเค้าเป็นคนหนังหนาจ๊ะ..เด็ก ๆ ..!!

ไม่อยู่แป๊บเดียว หาว่าผมเป็น แล็กคูน อีกแล้วนะ!!!

จ๊ากกกกกกกกก..แล็กคูนบ้านเธอเป็นขี้เรื้อนด้วยเหรอห่ะ..เอ..นี่มันมุขเก่านี่นา
เด็ก ๆ เนี่ย ไม่รู้เป็นไง วนอยู่แถว ๆ นี้ ขี้เรื้อน เอยเหม็นเอย..ไม่สร้างสรรค์เลยอ่ะ Big Grin
ไปนอนดีกว่า เด๋วน้ำหนักจะลดลงมะสวย คิก..คิก..Cool
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 22:52
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 09-11-2007, 22:52

Forum Jump: