Thread Rating:
  • 3 Vote(s) - 4.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
"Nothing But The Blues" Grand Opening
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: "Nothing But The Blues" Grand Opening
สุดยอดมากๆครับพี่Paco ร้านพี่นี่สุดยอดมากๆครับ เสียดายแทนพวกพี่ๆที่ต้องกลับแต่หัวค่ำกัน
ผมเป๊กและนุ๊กอยู่กันยาวเลย ร้านบรรยากาศเป็นกันเอง ดนตรีบลูว์สุดแสนไพเราะขับกล่อมจากบรรดาศิลปินมืออาชีพ
ให้ตายเถอะผมเริ่มรู้จักและชอบเพลงบลูส์แบบจริงจังก็วันงานGibson Jที่บ้านพี่นพดลและเมื่อคืนก็ได้ชมฝีมือของน้องเบ๊นซ์เต็มๆ
บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดมากๆครับ เป็นร้านที่เพียบพร้อมทั้งอาหารเครื่องดื่มและศิลปินคอบลูส์โดยแท้จริง
ขอบคุณมากๆครับพี่ที่ให้เกียรติไปร่วมงานเปิดร้าน อาหารอร่อยมาก Nothing but the blues เป็น Signature ที่ต้องลิ้มลองจริงๆครับ Big Grin
ขอให้ร้านขายดิบขายดีคนแน่นร้านยืนต่อบัตรคิวกันเลยทีเดียว อิๆๆ
ปล. ผมได้อัดเสียงมาด้วย เดี๋ยวจะมาลงให้เพื่อนๆฟังกันเร็วๆนี้นะครับ ขอไปหาวิธีเอาออกจากไอโฟนแล้วลงyoutubeก่อนครับ
บอกได้คำเดียวว่าผมนั่งฟังในรถที่อัดมายังได้อรรถรสไม่เท่าฟังสดๆ มันส์มากๆ อยากบอกว่าผมหลงรักดนตรีBluesเข้าอย่างจังแล้วล่ะ Big GrinBig GrinBig Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

25-12-2011, 22:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: "Nothing But The Blues" Grand Opening - by piggyprince - 25-12-2011, 22:08

Forum Jump: