Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
quote=dejemerry]
น้าจ๋าน้า..ป้าแดงเพิ่งจะมีกระทู้เป็นของตัวเองก็กระทู้นี้แหละ อัดแน่นไปด้วยสาระ
บันเทิง สาวสวย ยังขาดอยู่แต่หนุ่มหล่อ เดี๋ยว ๆ ก่อนเหอะ.. อีกหน่อยรูปหนุ่มหล่อ
เกาหลีตรึม ขอป้าแดงเคลียร์กะน้าป๋อก่อน อนุมัติเมื่อไหร่..ทันที.. Wink
[/quote]

povation Wrote:ไม่อนุมัติรูปหนุ่มหล่อเกาหลีตรึมอย่างเด็ดขาด!
นอกจากไปเอาหนุ่มเกาหลีตัวจริงเสียงจริงมาเป็นสมาชิกด้วยจึงจะยอม
ใจกว้างไม๊ครับ?

ตกลงพูดถึงผมใช่ป่ะ ไอหนุ่มเกาหลีเนี่ย

นี่ยังไม่เบื่อหน้าผมกันอีก หรือครับ

เฮ้อ เหนื่อยใจจริงๆ สงสัยต้องเอาหน้าไปกระแทกบันไดและ

จะได้ เลิกคิดถึงผมซะที!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
09-11-2007, 14:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by san - 09-11-2007, 14:50

Forum Jump: