Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประสบการณ์จริง 25 ข้อ จากคนที่น้ำท่วมบ้านแล้ว
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: ประสบการณ์จริง 25 ข้อ จากคนที่น้ำท่วมบ้านแล้ว
(03-11-2011, 09:56)Arnoldmobile Wrote: ขอเสริมจากข้างบนนี้ครับ..จริงครับ..งดรับโทรศัพท์บ้างก็ดีครับ ทีวีงดดูบ้างก็ดีครับ ละคอนไม่เคยดู ดูบ้างก็ดีครับ เข้าเวปเปิดดู The Most Funniest Video ทุกวันๆละ๑๐หน ก็จะดีครับ ปัญญาจะเกิดอีกครั้งครับ(หลังจากเวิร์คพอยท์โดนน้ำท่วม) ฮา ฮา

เห็นด้วยครับพี่ ช่วงนี้งดรับข้อมูลทุติยภูมิ,ตติยภูมิแล้วอาการดีขึ้นครับ มาอ่านข้อมูลดิบของน้าๆในเว็บดีกว่า
อ่านเองวิเคราะห์เอง หรือไม่ก็ฟังน้าๆในนี้วิเคราะห์ หายเครียดไปเยอะครับ
เมื่อก่อนฟังข้อมูลจากนักเล่าข่าว นักเล่าข่าว(บางคน)เอาข้อมูลจากพาดหัวข่าวหนังสือพิมพ์
พาดหัวข่าวเอาข้อมูลจากเนื้อข่าวมาทำให้หวือหวา เนื้อข่าวมาจากนักข่าว นักข่าว(บางคน)ใส่อารมณ์ส่วนตัวไปในข่าว
กว่าข้อมูลจะถึงตัวเรา...เครียดๆๆ
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

06-11-2011, 18:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประสบการณ์จริง 25 ข้อ จากคนที่น้ำท่วมบ้านแล้ว - by karn - 06-11-2011, 18:37

Forum Jump: