Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว..
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว..
dejemerry Wrote:
folkenman Wrote:555

ข้าน้อยในฐานะสมาชิกพรรคเสี้ยมคนหนึ่ง
ได้รับสารจากท่านประมุข Little Folk
ไม่คิดเลยว่าจะเป็นเจ้าจอมยุทธ Grid นี่เอง ข้าน้อยมีความยินดีที่เราได้เป็นพี่น้องร่วมสำนักเสี้ยม แต่เงื่อนไงเป็นไปตามที่ท่านประมุข Little Folk กล่าวไว้ในตอนแรก 555

ป้าแดงขอเข้าร่วมสำนักเสี้ยมด้วยคนค่ะ น้าโฟล์คเก้นแฮนด์รับป้าแดงเป็นลูกศิษย์
สอนเป่าหีบเพลงให้ป้าแดงด้วยนะคะ ข้าน้อยขอคาราวะค่ะ..Smile

รับหมด รับหมด.. อุอุ..
แผนการณ์ยึดครองยุทธภพ.. ใกล้จักสำเร็จแย้วววว..
แผนต่อไป.. คือ
1. การรวบรวมพล.. (เปิดรับสมัครแล้วเด้อ.. อุอุ)
2. ผูกไมตรีสำนักเต่า.. (เพื่อหาช่องทางครอบครองกระบี่ อุอุ..)
3. จับมือกะแก๊งล่มกระทู้.. (เพื่อร่วมมือชิงกระบี่เต่า อุอุ..)
4. ปั่นป่วนยุทธภพ.. (เพื่อความยุ่งเหยิง.. อุอุ..)

ใครยอมเราอยู่.. ใครขวางเรา เสี้ยมมมมมมม... อุอุ..
นับวัน..
รังสีอำมะฮา.. จะยิ่งทวีความรุนแรงงงงง
ฮ่า ฮ่า ฮ่า...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมม.......
[/quote]

เอาค่ะ ไหน ๆ ก็ไหน ๆแล้ว..เป็นไงก็เป็นกันค่ะ น้าโฟลฺค์เล็ก..CoolBig GrinSad
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
09-11-2007, 11:45
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สาน์สถึง น้องGrid.. น้องหนอนชาเขียว.. - by dejemerry - 09-11-2007, 11:45

Forum Jump: