Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ผมโชคดี เพราะผมอ่านข้อมูลของน้ากฤษ
Author Message
bossy Offline
Member

Likes Given: 2
RE: ผมโชคดี เพราะผมอ่านข้อมูลของน้ากฤษ
ขอบคุณน้ากฤษครับ ที่ให้ความรู้กับผม
แต่มีข้อข้องใจอีกนิดนึงครับ

1.ผมสามารถใส่สายเบอร์ 12 ได้มั้ยครับ ดูจากของเดิมน่าจะไม่ใช่เบอร์ 12
แอคชั่นมันเตี้ยมาก ไม่รู้ว่ามันจะติดเฟรตมั้ย แต่ชอบครับ เล่นฟิงเกอร์สไตล์ง่ายดีครับ
2.ตัวนี้จัดอยู่ในกลุ่มกีตาร์สัมภเวสี ที่น้ากฤษเคยเล่าให้ฟังด้วยรึปล่าวครับ
ผมได้มา ไม่มีกล่องเดิมของน้ากฤษอยู่ด้วย เลยอยากรู้ครับ

ผมแปลกใจที่ผมชอบกีตาร์รุ่นนี้ เพียงแค่น้ากฤษโพสแบ่งกีตาร์ ให้น้องคนนึงได้เลือก
แต่ผมดีใจที่ผมแบกกีตาร์ตัวนี้กลับมา เพียงแค่ผมชอบและเห็นข้อมูลของน้ากฤษ
โดยที่ไม่รู้เลยว่า มันคือตัวเดียวกัน

ไม่รู้ว่าน้ากฤษจำรอยที่เป็นทางยาวนี้ได้มั้ย

[Image: IMG_1756.jpg]
(This post was last modified: 14-10-2011, 14:15 by bossy.)
14-10-2011, 14:13
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ผมโชคดี เพราะผมอ่านข้อมูลของน้ากฤษ - by bossy - 14-10-2011, 14:13

Forum Jump: