Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ทายกันครับ...ลับเฉพาะคนที่รู้ทัน
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: ทายกันครับ...ลับเฉพาะคนที่รู้ทัน
ไม่เห็นหรอพี่ป๋อคร้าบ หมูจมน้ำออกข่าวเป็นปอดบวมน่าสงสารจะตาย T T
(01-10-2011, 18:28)วันละเป๊ก Wrote:
(01-10-2011, 18:12)nit gt Wrote: น้าวันละปีบไม่รู้แล้วใครจะรู้ล่ะคร๊าบบบบบ

ผมไม่รู้จริงๆครับน้านิด จีสตริง

ผมเป็นคนชอบดูชอบเล่น ไม่เน้นข้อมูลครับ Big Grin

มีอะไรผมก็ถามที่ปรึกษาอาวุโสของผมนามว่า Piggyprice เห็นไม้ครับว่าตอบถูกหมด จริงๆถามว่า serial number อะไรก็น่าจะตอบได้ด้วยนะครับ
เป็นConsultให้ได้เสียตัว เอ้ยเสียตังค์น่ะพอได้นะน้องชาย
เดายากนะครับเนี่ย แต่ดูInlayน่าจะเป็นMartinแน่นอนครับ ยิ่งตรงPick guardเนี่ยใช่เลย
ตอนแรกว่าจะทายเป็น Roy Rogers limited edition แต่มันดันไม่เป็นDrop in long saddleครับ
เดี๋ยวขอไปทำการบ้านก่อน

ตัวนี้ "ไม่ใช่ของพี่ป๋อ" รึเปล่าครับ

ตัวนี้ไม่ใช่ของผม ตัวนี้ไม่ใช่ของผม ตัวนี้ไม่ใช่ของผม
Big Grin Tongue
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 01-10-2011, 18:56 by piggyprince.)
01-10-2011, 18:50
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ทายกันครับ...ลับเฉพาะคนที่รู้ทัน - by piggyprince - 01-10-2011, 18:50

Forum Jump: