Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ปรึกษาครับว่าถ้า กีตาร์+กระเป๋า หมื่น นุงมีทอน มีบนโลกจิงป่าว
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
RE: ปรึกษาครับว่าถ้า กีตาร์+กระเป๋า หมื่น นุงมีทอน มีบนโลกจิงป่าว
คืออย่างนี้ครับ ผมก็ไม่ได้เล่นเวทีอะไรใหญ่โตครับ คือเป็นสมาชิกของกองทุนเวลา ชอง ดร.แดน (เกรียงศักดิ์ เจริญวงศ์ศักดิ์) ในส่วนของการพัฒนาชุมชน และสังคม

ก็จะมีงาน การกุศล วันแม่ วันพ่อ อีเวนท์ต่างๆ ประชากรก็ไม่เกิน50คน เล่นไม่คิดตังเอาสนุกสนาน ที่นี้พอถูกเชิญ(จิก555+) บ่อยๆ เข้าภรรยาก็คิดจะแบ่งเบาภาระของผม มาช่วยเล่นจะได้สนุกสนานทั้งผู้เล่นผู้ฟัง เป้าประสงค์มีเท่านี้จริงๆครับ

ที่นี้ถ้าจะซื้อแพงๆ สามหมื่นขึ้น มันก็จะดูแปลกๆ เพราะเป้าคือไปสนุกสนาน และเป้นตัวอย่างให้เด็กและเยาวชน ถ้าเอาแพงไปเด็กๆก็มองว่าคอรส์มันสูง หรืออาจจะไปรบกวนผู้ปกครอง เป็นที่เดือดร้อนได้ ก็เลยคุยกันในกลุ่มว่าเราต้องเป็นแบบอย่าง เพราะอุปกรณ์เพื่อใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ ต้องราคาไม่แพง ซึ่งเราสามารถเป็นแบบอย่างได้ อะไรประมาณนี้ครับ
(This post was last modified: 30-09-2011, 11:02 by cort.)
30-09-2011, 10:51
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ปรึกษาครับว่าถ้า กีตาร์+กระเป๋า หมื่น นุงมีทอน มีบนโลกจิงป่าว - by cort - 30-09-2011, 10:51

Forum Jump: