Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คิดยังงัยกับพวกที่สะสมกีตาร์ แต่เล่นไม่เป็นครับ
Author Message
dear709 Offline
VIP member

Likes Given: 5
RE: คิดยังงัยกับพวกที่สะสมกีตาร์ แต่เล่นไม่เป็นครับ
(ชื่อกะทู้แรงง่ะ เปลี่ยนเป็นคิดยังไงกับคนที่สะสมกีต้า น่าจะดีกว่า คิดยังไงกับพวกที่สะสมกีต้าอ่ะครับ Rolleyes )

คิดอิจฉาเหมือนกันครับ อยากได้อยากมีเหมือนเขา
แต่โชคดีที่นึกดูจริงๆแล้ว ตัวที่อยากได้จริงๆ ต่อให้มีเงินผมว่าผมก็ซื้อไม่ได้อ่ะครับ
ผมอยากได้ No.1 กับ Lenny ที่เป็นของจริงๆ ของ SRV อ่ะครับ

No.1
[Image: mno.1.jpg]

Lenny
[Image: lenny.jpg]

นอกนั้นไม่อยากได้กีต้าอะไรเป็นพิเศษเลยเพราะแยกเสียงไม่ค่อยจะออกครับ
ฟังยังไงตัวไหนก็เสียงดีไปหมดครับ

13-09-2011, 21:10
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คิดยังงัยกับพวกที่สะสมกีตาร์ แต่เล่นไม่เป็นครับ - by dear709 - 13-09-2011, 21:10

Forum Jump: