Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอความช่วยเหลือครับ
Author Message
cort Offline
Member

Likes Given: 14
ขอความช่วยเหลือครับ
ผมมีปัญหาบางอย่างกับคอกีตาร์ครับ ตอนนี้ยังไม่มีกล้องที่ถ่ายได้ชัดๆ ผมขอความช่วยเหลืออย่างนี้ก่อนนะครับ คือผมอยากได้รูปถ่าย คอกีตาร์ ช่วงรอยต่อคอกับบอดี้ ด้านหลัง(กีตาร์หน้าB)

และช่วงที่ ฟิงเกอร์บอร์ด วางตัวยาวมาถึง ซาว์โอล เอาเฉาพะ ช่วงที่มันวางตัวนะครับ ผมอยากเห็นว่าที่จริงมันต้องวางแบบแนบสนิดอย่างไร

อีกส่วนหนึ่งก็ด้านข้างๆของคอ ตรงที่ต่อกับบอดี้ ผมอยากรู้ว่ารูปจริงๆที่มันแนบๆนี่ มันแนบแบบใหน มีช่องเว้นช่องเว้า อย่างไร

แบบว่าเช็ดตัว ไอ่เห่ย แล้วผมเห็นอะไรแปลกๆ ถ้าผมสามารถเอารูปมาได้ ผมจะเอามาให้ดูครับ เพื่อจะได้เอาไปเครมกับทางราย แต่ผมอยากทำการบ้านก่อน

ขอบคุณทุกความกรุณาครับ

มุมแรก ครับ ตรงลูกศรชี้

ดูมุมตามนี้เลยครับ

(This post was last modified: 06-09-2011, 23:48 by cort.)
06-09-2011, 23:40
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
ขอความช่วยเหลือครับ - by cort - 06-09-2011, 23:40

Forum Jump: