Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เพลงชาติของโฟล์คซอง
Author Message
Katayoot Offline
กระทู้ล่ม ขอรับผิดชอบเหตุการณ์นี้เอง

Likes Given: 145
RE: เพลงชาติของโฟล์คซอง
"ตาผุย ชุมแพ"

ยังไงก็ อมตะ ครับ Smile

เพลงที่นิยมเล่นก็.... เยอะครับ แต่เอาเพลงที่คนเล่นชอบ รู้สึกดี อินน์กับเพลงนั้น มันจะสื่ออารมณ์ได้ครับ อย่าไปสนว่าคนอื่นชอบมั้ย เราเล่นออกมาดี เค้าต้องฟังว่ามันดี
ค่อย ๆ เก็บเพลงแบบนี้ไว้ แล้วมันจะเป็นตัวเราครับ

ผมเคยขอเพลงทั้งหมดของเพื่อน ๆ นักดนตรีมาไล่ดู ปรากฏว่าเอาไปใช้ได้ไม่ถึง 5%

และก็มีเพื่อน ๆ มาขอเพลงทั้งหมดของผมเหมือนกัน ปรากฏว่าโดนด่าครับ หาว่าเราแกล้ง.. เพลงไรมันวะเนี่ยะ... Sad

1.5 ชม. ผมเล่น 24 เพลงโดยประมาณ ถ้าร้านไหนจ้าง 2 ชม. บอกให้มันเปิดแผ่นเอาเถอะ 1.5 ชม. ก็ตูดชาแล้ว
27-08-2011, 05:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เพลงชาติของโฟล์คซอง - by Katayoot - 27-08-2011, 05:57

Forum Jump: