Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
น้า Povation กับ น้า ยอดเยี่ยม ทั้งคู่เป็นเพื่อนรักกันใช่มั้ยครับ
Author Message
povation Offline
Roundback

Likes Given: 328
RE: น้า Povation กับ น้า ยอดเยี่ยม ทั้งคู่เป็นเพื่อนรักกันใช่มั้ยครับ
(25-07-2011, 14:49)ยอดเยี่ยม Wrote: ขอแจ้งให้ทุกท่านทราบว่า...
ความสัมพันธ์ในฐานะพี่ชายและน้องชายของพี่ป๋อและผมได้ขาดสะบั้นลงแล้ว! Rolleyes

ผมขอยกระดับความสัมพันธ์ของเราทั้งสองให้สูงขึ้นกว่าเดิมเป็น..ว่าที่พ่อตากับว่าที่ลูกเขย.. TongueBig Grin
ฮิ้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววว.......Tongue

ขอลาพักร้อนจากวงการคีย์บอร์ดไปซัก 4-5 วัน รอให้เรื่องเงียบจะกลับมาอีกครั้งครับ Big Grin

สิ่งที่ขอมา ผมให้ไม่ได้จริงๆ ......ว่าที่พ่อตากับว่าที่ลูกเขย.....

น้องปั๊งลูกชายของผม ยังเด็กอยู่ ไม่คิดเรื่องวิตถารแบบน้องยอดเยี่ยมอย่างแน่นอน และเค้าน่าจะมีอนาคตสดใสกว่าที่น้องยอดเยี่ยมคิด ไปมองหาผู้ชายอื่นๆเถอะครับ เสียเวลาเปล่าๆ

คนที่จะมาเป็นลูกเขยของผมได้ต้องผ่านการทดสอบภูมิปัญญาและความสามารถในระดับหนึ่ง และที่สำคัญบ้านเต่าเลี้ยงเต่าและอาจจะเลี้ยงสัตว์อื่นๆในอนาคต แต่จะไม่เลี้ยงแกะอย่างเด็ดขาด คุณสมบัติข้อนี้ ทำให้น้องยอดเยี่ยมไม่ผ่านการรับรอง....ว่าที่ลูกเขย
เสียใจด้วยนะครับ
All I Have
The dreams come true
Facebook : Povation NH
26-07-2011, 07:34
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: น้า Povation กับ น้า ยอดเยี่ยม ทั้งคู่เป็นเพื่อนรักกันใช่มั้ยครับ - by povation - 26-07-2011, 07:34

Forum Jump: