Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 3 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หาโปร่งไฟฟ้าสักตัวคับ งบ 5500 +- กทม.
Author Message
me_benj Offline
Member

Likes Given: 0
RE: หาโปร่งไฟฟ้าสักตัวคับ งบ 5500 +- กทม.
5.5พัน ราคานี้ ตามน้าๆที่เสนอไว้ก็ดีนะครับ หรือไม่งั้น ลองดู หลังเต่าของ Aria สภาพอีโรติค เอ๊ย อีริคดูก็เข้าท่าครับ ถ้าเอาไว้เล่นเสียงใช้ได้ สภาพไม่สน ไม่กะขายต่อ แนะนำ มือ2ญี่ปุ่นสภาพอีริคครับ คิดว่ามีเยอะมากมาย ตอนนี้ จั๊งที่ญี่ปุ่นโดนกวาดไปแทบเกลี้ยง

หรือไม่งั้น ลองไปเดินหลังกระทรวงดูครับ แหล่มๆเยอะแยะ กีต้าตัวแรกของผมก็หลังกระทรวงครับ ตอนนี้กลายเป็นของสะสมไปแล้ว(เพราะขายไม่ออกCool)
.
...ปล. เคยได้ยินแต่คำว่า พรากผู้ใหญ่ มีพรากผู้เฒ่าด้วยแฮะ Big Grin
กีต้าสวย เสียงดี มีในโลก

...แต่ไม่มีปัญญาซื้อTongue
13-07-2011, 20:21
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หาโปร่งไฟฟ้าสักตัวคับ งบ 5500 +- กทม. - by me_benj - 13-07-2011, 20:21

Forum Jump: