Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
lสงสัยเรื่องovetion ครับ
Author Message
somwangphuket Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
RE: lสงสัยเรื่องovetion ครับ
ขอบคุณสำหรับความเห็นของพี่ๆนะครับ.ที่พี่poodชี้แนะ ก็เข้าใจนะครับ.อย่างรุ่นที่ลึกๆนี่ยังไงคนก็คงนิยมอยู่แน่นอนนะครับเป็นคุณค่าทางจิตใจ(ของเก่า)อย่างหนึ่งซึ่งอาจหาซื้อไม่ได้ง่ายๆเพราะเลิกผลิตกันไปแล้ว.และมีราคาที่สูงตรงนี้ผมเข้าใจว่าไม่ว่าจะฝรั่งหรือคนไทยต่างนิยมอยู่แน่นอนครับ.หรืออาจะเป็นเพราะว่ารุ่นหลังๆมานี่มาตรฐานไม่เทียบเท่าของเมการุ่นเก่าๆก่อนๆเพราะผลิตที่จีนซะส่วนมากตรงนี้คงมีส่วนใช่มั้ยครับที่ทำให้ความนิยมลดลง..แหมมมแต่พอผมดูคลิ้ปเปรียบเทียบดูระหว่างกีต้าร์ไม้แท้ๆกับovetionนี่กีต้าร์ไม้นี่มันช่างยั่วยวนใจดีเหลือเกินนะครับ.สรุปคือเสียงดีทั้งคู่แต่ความมีเสน่ห์มันต่างกันไปนะครับบบ.ขอบคุณครับบ
25-06-2011, 01:37
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: lสงสัยเรื่องovetion ครับ - by somwangphuket - 25-06-2011, 01:37

Forum Jump: