Thread Rating:
  • 11 Vote(s) - 3.55 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ
Webmaster Wrote:ป้าแดง...เป็นหัวหน้าวง Blue ribbon ใช่ป่าวคับ Tongue อยากติดต่อขอบันทึกเสียงเพลง The other side... แบบชัดๆ น่ะคับ
เอาแล้วไง..คนแก่ก็มีสิทธิ์ได้อัดเสียงกะเค้าด้วย ขอบคุณค่ะน้า Web พวกเราชาววง BRB ยินดีค่ะ ว่าง 24 ชั่วโมงค่ะ แล้วต้องการเต็มวงป่าวคะ Big Grin

Grid.. Wrote:ถ้าผมแล้วแก๊งล่มฯไปละก็ พี่แดงคงไม่ต้องห่วงเรื่องกินครับ..

เพราะ พี่แดงแค่เตรียม ไก่เป็นๆ และ แหล่งน้ำ ไว้ให้พวกผม ก็เพียงพอแล้วครับ

ตกลงพวกแก๊งล่มกระทู้เป็นกระหังเหรอจ๊ะน้องกริด หรือว่าเป็นตัวกินไก่
เด๋วป้าแดงจัดให้นะ
เด๋วก่อนน้อง อะเวจี เอ้ย อะเวต้าอ่ะ เปลี่ยนเถอะ หน้าตาหล่อ ๆ เสียดายจัง..Wink
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
06-11-2007, 16:16
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คอเกาหลี เชิญทางนี้เลยค่ะ - by dejemerry - 06-11-2007, 16:16

Forum Jump: