Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน
Author Message
ฟองสบู่ Offline
Member

Likes Given: 0
RE: ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน
(27-05-2011, 14:19)karn Wrote: สามประเทศนี้ไปแล้วก็อยากจะไปอีกBig GrinBig Grin
ภาพสวยมากครับน้า ดูแล้วเหมือนได้ไปด้วย
อยากขับรถเที่ยวต่างประเทศมั่งจังครับ..มีทริปไปเที่ยวไหน ถ้าสะดวกชวนผมมั่งนะครับBig GrinBig Grin

น้า karn คงไปมาหมดแล้ว
ผมมือใหม่หัดขับพวงมาลัยซ้าย ยังมึนๆอยู่เลยครับ
กล้องสมัยนี้ดีมาก แสงดีๆ เราแค่จัดองค์ประกอบแล้วกดชัตเตอร์ ก็ได้ภาพสวยมาแล้ว
ผมไม่กล้าชวนใครไปด้วยเลย เที่ยวนี้ก็หลงไปหลายทีครับ ไม่มี GPS คงงมทาง เสียเวลาไม่ได้เที่ยวแน่
ขอบคุณครับ

น้า lekleklek ขอบคุณครับที่แวะไปชม
27-05-2011, 19:38
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขับรถเที่ยว ออสเตรีย เช็ก เยอรมัน - by ฟองสบู่ - 27-05-2011, 19:38

Forum Jump: