Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
สวัสดีครับน้าๆทุกคน
Author Message
Bearclaw Offline
Posting Freak

Likes Given: 34
RE: สวัสดีครับน้าๆทุกคน
(04-05-2011, 13:03)ยอดเยี่ยม Wrote: แล้วแฟนคนที่พาไปบ้านอากฤษณตอนนี้มีใครดูแลหรือเปล่า พี่เป็นห่วงจริงๆ Tongue

ตั้งใจเรียนให้จบนะครับ อย่าคิดมีเมียฝรั่งก่อนวัยอันควร (แต่สาวไทยที่ไปเรียนที่โน่นก็เยอะนะ)
เอาเป็นว่า..ใช้ชีวิตให้คุ้ม โดยที่ไม่ทำลายชีวิตตัวเองก็แล้วกัน Wink

ฮ่ะ ... คนไหนอ่ะพี่ จำไม่ได้Tongue ล้อเล่นครับผมรักเดียวใจเดียวนะฮ้าฟฟฟ
ขอบคุณน้ากานกับน้าagoodmouseด้วยครับ ผมถามคนไทยที่อยู่ที่นี่เค้าบอกว่ายังไม่เคยมีคนไทยได้แฟนฝรั่งสักคน มีแต่ได้กันเองกับคนไทยBig Grin หรือไม่ก็คนจีน เซงเลย ฝรั่งไม่ชอบคนไทย น้าjackkitcharขอบคุณสำหรับข้อมูลครับถ้ามีโอกาสไปลอนดอนจะแวะไปครับอยากหิ้วโบสกลับบ้านด้วยยยBig Grin

My sweets [Image: takamine20logo1.jpg]
By beerbossaccess....Big Grin
07-05-2011, 03:53
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: สวัสดีครับน้าๆทุกคน - by Bearclaw - 07-05-2011, 03:53

Forum Jump: