Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ
Author Message
piggyprince Offline
VIP member

Likes Given: 31
RE: จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ
ได้รายการที่สี่ คาโป้ราคาประมาณ700บาทให้พี่ยอดชาย เอ้ยยอดเยี่ยมครับ
สีเงินนะจ้ะ

ใครอยากได้มั่งบอกมาครับ ผมยังไปได้อีกครับ

น้องหมู

(21-03-2011, 11:51)ยอดเยี่ยม Wrote: ส่วนใหญ่ผมไปฮ่องกงหรือสิงคโปร์ก็เดินเที่ยวดูสาวเป็นหลักครับ ขาว สวย หมวย อึ๋ม..อิ..อิ Tongue
เรื่องกีตาร์ไม่อยู่ในสมอง เพราะผ่านจุดสุดยอดของการซื้อกีตาร์มาแล้ว ตอนนี้ขอยืมคนอื่นเล่นดีกว่า
แต่ก็ไม่เคยพลาดไปเป็นเสี่ยชมที่ Tom Lee สำนักงานใหญ่ และที่สาขาวันชัย
อีกอย่างคือ..กีตาร์ที่ Tom Lee หรือสิงคโปร์ ราคาไม่ต่างจากบ้านเราหรือแพงกว่าด้วยซ้ำ
น้องหมูลองเช็กราคา Accessories ของกีตาร์ดีกว่าครับ ชิ้นไหนถูกก็ซื้อมาเก็บไว้

ถ้าเป็นคนที่มีงานอดิเรกหลายๆอย่างตามแบบชายไทยก็สนุกหน่อยครับ แต่เปลืองตังค์นะ
ลองไปเดินดูเครื่องเสียง BOSE หรือแ่ผ่น Blu-ray หรือ CDs แล้วดูเสื้อผ้าถูกใจลดราคา เช่น เสื้อ กางเกงใน ถุงเท้า
อย่าลืมดู Accessories ของกล้องด้วยนะครับ บ้านเรามีคนหิ้วมาขายเยอะเลย

พี่ขอฝากซื้อของหน่อยครับ
1. Roland AC-33
2. VOX Mini3
3. BOSS e-Band,
4. Planet Wave Dual Capo
5. ไมโครโฟน Shure Super55

[Image: hongkongq.jpg]

ออกเงินไปก่อนนะครับ ปลายปีโบนัสพี่ออกจะจ่ายให้ Big Grin

ขอให้เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ Wink

ขอบคุณครับน้ากานต์ Big Grin
I love singing&playing guitar.
I love photography.
http://www.facebook.com/greenmade.cafe
Instagram: greenmadecafe

(This post was last modified: 23-03-2011, 21:16 by piggyprince.)
23-03-2011, 21:12
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ - by piggyprince - 23-03-2011, 21:12

Forum Jump: