Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ
(22-03-2011, 15:05)piggyprince Wrote: วันนี้โทรไปถามน้ากานต์มาว่าเที่ยวไรบ้างพี่ เห็นไปบ่อย
คำตอบที่ได้กลับมาคือ น้องหมูจะเที่ยวแบบไหนล่ะ?!?!?!

โฮะ!!! คำถามกำกวมมากๆครับท่านเทพ Tongue Big GrinBig Grin

แล้วไอ้กีต้าร์ร้าน 141 เนี่ยมันอยู่ตรงไหนอะค้าบบบบบบ ?!?!

ขออภัยน้าน้องหมูครับ..เมื่อวานเบลอมากๆๆ
เพราะคืนก่อนทานข้าวกับลูกค้าเสร็จตอนเกือบเที่ยงคืนก็รีบบึ่่งไปต้อนรับน้า cin ต่อทันที
ผลปรากฏว่าไปไม่ทัน เลยนั่งกับน้าหนุ่มน้องหนอนและพี่ตู่จนถึงตีสี่ กลับถึงบ้านตีห้า ตื่นไปประชุมตอนแปดโมงเช้า
ปรากฏว่านั่งยิ้มเผล่อยู่ในห้องประชุม..ไม่แสดงความเห็นอะไรทั้งนั้น...เบลอ....

ตอนน้าน้องหมูโทรมาก็ตอบแบบเบลอๆไปอ่ะครับ...ขออภัยด้วยจ้าBig Grin

แนะนำให้ซื้อตั๋วรถไฟฟ้าแบบรายวันครับ จะได้ส่วนลดขึ้นกระเช้านองปิง
และคูปองมูลค่า 50 HKD นำส่วนนี้พร้อมโชว์พาสปอร์ต
ไปแลกโวเชอร์ที่เคาน์เตอร์ประชาสัมพันธ์ของห้าง Elements แล้วใช้ซื้อของในห้างฯได้เลยครับ

ร้านที่น้าต่ายว่าลองหาดูในอากู๋นะครับTongue

อันนี้เพื่อนผมมันเล่าเรื่องฮ่องกงทริปล่าสุดที่ผมไปกันครับ
http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=bite25
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

23-03-2011, 12:09
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะไปฮ่องกงสัปดาห์นี้ รบกวนพี่ๆแนะนำด้วยครับ - by karn - 23-03-2011, 12:09

Forum Jump: