Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ
Author Message
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ
san Wrote:
kitalica Wrote:ในที่สุดก็ได้รู้จักตัวตนที่แท้จริงของคุณ ผมไม่ได้ถามเผื่อตัวเองเล้ยครับ

คุณนั่นแหละที่มาบอกให้ช่วยถามแล้ว ผมก็ถามตรงๆ ให้ แต่มาทำแบบนี้

ต้องเรียกว่า หักหลัง ผมหลังหักแล้ว หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

น้าซัน ทำแสบจริงๆ สาวๆ ระวังตัวไว้ด้วย คนนี้แหละ............Xaki'oi1pq/z.,x

แต่ยังไงผมก็ไม่เคย หักหัวใจใครนะคร๊าบ

karn Wrote:
kitalica Wrote:หวังว่าทุกๆ คน คงจะเห็นใจผมนะครับ

ผมเห็นใจครับ....

นี่ก็อีกคน ได้ที ขี่แมวไล่!!! เลยนะ

สาธุ ถ้าน้าคิท กับน้ากาน ไม่ชอบผู้หญิง

ขอให้ได้สามี ให้ สาแก่ใจ!!! เลยนะจ๊ะ จุ๊บ จุ๊บ

น้าสัน ผู้นี้ เขาเป็นชายในอุดมคติ ของใครหลายคน ซึ่งต่างพากันต้องการตัวเขา

ทุกวันนี้ ต้องอยู่โดดเดี่ยว ตามลำพัง Sadไม่สามารถแสวงหาใครมาเป็นที่พักพิงใจได้

เพราะสิ่งที่เขาทำลงไปในอดีต มันตามมาหลอกหลอน จนไม่สามารถจะหลับตาลงได้

เขาจึงขออย่างเดียว ว่าขอให้เจอ ใครก็ได้ ชายก็ได้ หญิงก็ดี มา 2 คนยิ่งดี ช่วยมา

กล่อมให้หลับได้ซักทีเถอะ ผมปฎิเสธไป เพราะผมไม่ใช่ เขาก็ยังไม่ยอมลดละ
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
05-11-2007, 11:00
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอเข้าบ้านสีฟ้าด้วยคนนะคะ - by kitalica - 05-11-2007, 11:00

Forum Jump: