Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า
hattaya111 Wrote:
dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:
dejemerry Wrote:
hattaya111 Wrote:รู้สึกดีครับ ขอบคุณที่น่ารักกัน เเละ อบอุ่น.. ทีมงาน เเละ พี่น้อง ยอดเยี่ยมครับ

ขอโทษที่ไม่ได้ช่วยอะไรมาก พยายามเล่น back up สนับสนุน พี่น้อง ..ทุกรูปเเบบ จนนาทีสุดท้ายก่อนสาย จำต้องไปทำงานอีกที่

ป.ล***ขาเข้ามา งานนี้ก้อ สายอีก ยังๆไม่เคยได้ ลิ้มรส ตะโก้เเห่งตำนานเยย เเง้ๆๆ

สุดท้ายนี้ ขอปรบมือให้ทุกคน

ดีใจ... ยินดี ที่ได้พบทุกท่านครับ
เป็นความจริงเหรอคะ ตะโก้ของป้าแดงวางเกลื่อนกลาดงานเลยค่ะ นี่ป้าแดงยังคิดว่า
สงสัยงานนี้ต้องหอบกลับบ้านเพราะว่าบ่ายแก่แล้วยังเหลือเพียบเลยค่ะ แล้วน้าไปอยู่ที่ไหนมาถึงยังไม่ได้ทาน มาที่บ้านสิคะจะให้ทานจนท้องแตกเลยค่ะ Big Grin

ผมมาเกือบบ่าย3 อ่ะครับ....

อดของดี ประจำตำบลเลย คราวหน้า ต้องไม่พลาดหล่ะครับ..

บ้านไกล เเต่ ขอบคุณในน้ำใจ ก้า..บ ..บ

เป็นขนมที่ ผมชอบมักๆ มะพลาดอยู่เเล้นพี่ อิอิ..ยิ่งอ้วนๆ อยู่

ยอมตาย..หมาย หนมโก้ 555

นี่ขนาดหาคนมาชี้หน้าขู่บังคับขอกินตะโก้เลยเหรอเคอะ สวย ๆ แบบนี้ป้าแดงไม่กลัว
หรอกค่ะ แต่เด๋วป้าแดงจะจัดส่งพัสดุไปให้น้าหัดทายานะคะ ตะโก้ตากแห้งค่ะSmile

พี่หมายถึง ใบตอง ตากเเห้ง.. เอาไปต้มน้ำ รึเปล่าวพี่

นี่ผมคิดจิงจัง ไปถึง ผลิตภัณท์ [น้ำชา.. รสใบตองห่อตะโก้ ]เเล้วนะเพ่..อิอิ

[/size]คราวนี้มา ชี้2คนเยย..555

เค้าเป็นใครนะคะ..ฮู่.. ป้าแดงเจอคู่แข่งน้าหัดทายาแล้วค่ะ..

[Image: p2614ak4.gif]
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
05-11-2007, 07:54
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยากขอความเห็นและความรู้สึกงานเปิดบ้านสีฟ้า - by dejemerry - 05-11-2007, 07:54

Forum Jump: