Thread Rating:
  • 1 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ขอฝาก อัลบั้ม Pretty Guitar ไว้ในอ้อมใจชาวบ้านฟ้าด้วยนะครับ..
Author Message
เด่น Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: ขอฝาก อัลบั้ม Pretty Guitar ไว้ในอ้อมใจชาวบ้านฟ้าด้วยนะครับ..
ขออณุญาตขอบคุณอย่างเป็นทางการสำหรับผู้ที่อยู่เบื้องหลังอัลบั้มนี้ครับ

1.ขอบคุณพี่เขตต์อรัญ เลิศพิพัฒน์ สำหรับแรงบันดาลใจอันยิ่งใหญ่ที่อยู่เหนือกาลเวลาและทรงคุณค่าตลอดไป
2.ขอบคุณน้าNapman สำหรับมิตรภาพและความจริงใจอันมากล้นกับเด็กเมื่อวานซืนอย่างผม รวมทั้งทุกคำปรึกษาและคำแนะนำที่ทำให้อัลบั้มนี้เกิดขึ้นมา
3.ขอบคุณพี่จ๊อด กฤษณ์ โชคทิพย์พัฒนา และพี่ป้อม อัสนี โชติกุล สำหรับโอกาศที่มอบให้
4.ขอบคุณพี่อู๋ อรรถพล ประเสริฐยิ่ง และ Living 'G ที่ทำให้Projectนี้เกิดขึ้นมา
5.ขอบคุณพี่เปิ้ล มาริสา พละกุญชร ที่รวมรวมสุดยอดมือกีตาร์ทั้ง8คนมาทำงานร่วมกัน ทำให้ผมได้เป็น1ในผู้ร่วมงานด้วย
6.ขอบคุณ คุณหนุ่ม อรรถพร กำภู ณ อยุธยา Producer ของอัลบั้มPretty Guitar ที่ให้อิสระแก่พวกเราเต็มที่ในการทำงานอัลบั้มนี้
7.ขอบคุณสมาชิกNimit Guitarทุกๆท่านที่ให้การสนันสนุน
8.ขอบคุณพระเจ้าสำหรับทุกสิ่งที่มาถึงชีวิตของผม

เด่น
Dedicate and Determination
http://www.denfingerstyle.com/
(This post was last modified: 13-03-2011, 04:09 by เด่น.)
13-03-2011, 03:48
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ขอฝาก อัลบั้ม Pretty Guitar ไว้ในอ้อมใจชาวบ้านฟ้าด้วยนะครับ.. - by เด่น - 13-03-2011, 03:48

Forum Jump: