Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีตาร์ seagull ไม่เหมาะกับอากาศบ้านเราจริงหรือ??
Author Message
nattapat Offline
Member

Likes Given: 3
RE: กีตาร์ seagull ไม่เหมาะกับอากาศบ้านเราจริงหรือ??
(02-03-2011, 23:28)pongmaiauan Wrote: ขอบคุณมากครับน้า katayott สำหรับแง่คิดๆ ดีๆ Smile
หวังว่า lot หลังนี้จะ ok ขึ้นแล้วจริงๆนะครับ

ส่วนตัวแล้วชอบเสียง seagull จริงๆ ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องกาว ผมคิดว่าเป็นกีตาร์ยี่ห้อนึงที่น่าเล่นเลย วงเล็บว่าสำหรับคนที่รับได้กับหัวปลาช่อน และคอกว้างนะคร้าบบบ Smile

ถ้าชอบเสียงก็ซื้อเลยครับ เวลาเล่นก็ไม่เห็นหัวกีตาร์อยู่แล้วครับBig Grin
เลือกรุ่นที่คอ slim (1.72") ก็ถือว่ายังโอเคนะครับ ไม่ได้กว้างเกินไป
Eric The King
03-03-2011, 05:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีตาร์ seagull ไม่เหมาะกับอากาศบ้านเราจริงหรือ?? - by nattapat - 03-03-2011, 05:30

Forum Jump: