Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ประสบการณ์ ขายกีตาร์น้ำตาตกใน
Author Message
pood Offline
VIP member

Likes Given: 13
RE: ประสบการณ์ ขายกีตาร์น้ำตาตกใน
ลูกผู้ชายไม่เคยน้ำตาตกครับ เคยแต่กระอักเลือด

เคยขายกีต้าร์ที่เสียดายไปหลายตัวแล้วครับเพราะคิดว่าอยู่กับเราเราก็ไม่ใด้เล่นสู้ปล่อยให้คนที่เขารักจริงเอาไปเล่นดีกว่า ตอนขายกีต้าร์เหล่านี้ก็ย้ำกับคนซื้อว่าถ้าเบื่อหรือมีความจำเป็นต้องปล่อยเมื่อไหร่ก็เอามาขายคืนผมก่อนนะ ที่โดนไปสองหนก็คือเอากีต้าร์มาคืนซึ่งผมก็คืนเงินให้แต่มาเจอเอาทีหลังว่าปรีแอมป์เสีย (ตัวหนึ่งเอาไปโม saddle จนปรีแอมป์จี่ อีกตัวถอดออกมาดูปรากฎว่าโดนเบียร์หกใส่) เรื่องแค่นี้ไม่ถึงกับกระอักเลือดเพราะยังไงก็ยังใด้กีต้าร์คืนมาแต่ต้องเสียค่าโง่เท่านั้น ที่กระอักเลือดคือพวกที่ไม่ยอมเอามาคืนแต่เอาไปลงขายต่อโดยเอากำไรเป็นหมื่นๆบาทครับ

เรื่องนี้ไม่เกี่ยวกับน้าแป้งนะครับเพราะน้าแป้งเสนอขายคืนให้ผมในราคาที่ซื้อไปก่อนแล้วแต่ผมบอกให้นำไปขายต่อเอากำไรเอง
25-02-2011, 22:01
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ประสบการณ์ ขายกีตาร์น้ำตาตกใน - by pood - 25-02-2011, 22:01

Forum Jump: