Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
รบกวนบ้านฟ้าแนะนำช่างซ่อม/เซ็ตอัพ ระดับโปรให้ด้วยครับ
Author Message
KY2 Offline
Junior member
**

Likes Given: 0
รบกวนบ้านฟ้าแนะนำช่างซ่อม/เซ็ตอัพ ระดับโปรให้ด้วยครับ
สวัสดีครับ พี่ๆและน้าๆทุกคนในบ้านฟ้าครับ

ขออนุญาตรบกวนพี่ๆและน้าๆด้วยครับ คืออยากให้ช่วยแนะนำช่างซ่อม/เซ็ตอัพกีต้าร์ระดับโปร
ให้ด้วยครับ อยากได้ช่างที่เชี่ยวชาญด้าน Acoustic โดยเฉพาะน่ะครับ
คือต้องเล่าก่อนครับว่าแต่ก่อนเคยใช้บริการแถวสุขาภิบาล คลองจั่น ฝีีมือดีครับ
แต่ว่าไม่ประทับใจเรื่องจรรยาบรรณ ตามที่หลายๆท่านเคยโดน เลยจะเปลี่ยนช่างครับ
รบกวนขอคำแนะนำจากพี่ๆน้าๆด้วยครับ

ปล.ไหนๆก็ตั้งกระทู้ถามแล้ว รบกวนช่วยแนะนำช่างที่เชี่ยวชาญด้านซ่อม/เซ็ทอัพกีต้าร์ไฟฟ้าด้วยน่ะครับ เผื่อมีงานไปซ่อมครับ

ขอบพระคุณทุกๆคำแนะนำมากๆครับผม
29-01-2011, 14:34
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
รบกวนบ้านฟ้าแนะนำช่างซ่อม/เซ็ตอัพ ระดับโปรให้ด้วยครับ - by KY2 - 29-01-2011, 14:34

Forum Jump: