Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น.
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น.
call Wrote:ฮูหยินไปทำฟัน กว่าจะกลับก็ใกล้เที่ยงวัน ผมคงไปได้เร็วสุดก็บ่ายโมง น่าจะติดต่อว่าจ้างคนมาถ่ายทำวิดีโอเก็บภาพบรรยากาศในงานอย่างต่อเนื่องเลยก็ดีนะครับจะได้เก็บตกรายการที่มาไม่ทันได้ดู

ผมขอเสนอว่า สมาชิกในเวบบอร์ดนี้ทุกคนควรจะมีฉายาเจ็บ ๆ อย่างน้อยคนละชื่อ แต่ต้องให้สมาชิกอย่างน้อย 2 คนขึ้นไปโหวตให้การรับรองฉายาก่อนประกาศใช้นะครับ

ผมขอโหวตรับรองฉายา น้า "ขี้ ตา ไหล ค่ะ" ที่น้าป๋อเป็นคนเรียกคนแรก ส่วนฉายา น้าสั่น น้าสั้น อะไรนี่ยังไม่รับรองครับ ฉายาสั้นไปไม่ค่อย get เท่าไหร่ จะอะไรสั้นก็ว่ามา หรือเอาฉายา แจ๊ค ดอร์ สั้น ชื่อพระเอก ไท ทา นิค ดีไหม ชีวิตจริงรู้สึกจะล่มอับปางเหมือนเรือไททานิคด้วยหรือเปล่า TongueBig GrinTongueBig Grin

ขอบคุณน้า ลอยคอ ที่แนะนำฉายาให้นะครับ

ก็เพราะ แจ็ก ดอร์ สั้น นี่หล่ะครับ เลยทำให้เรือ พุ่งไปชนเกาะน้ำแข็ง

ถ้า แจ็ก ไม่ ดอร์ สั้น ก็ คง พอยัน ไม่ให้เรือชนได้ครับ.....Rolleyes

ขอบคุณ น้า ลอยคอ รูปหล่อ อึกครั้งนะครับ
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
01-11-2007, 17:57
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: โปรดมาร่วมงาน ASBHFMeeting ก่อนเวลา 11.30 น. - by san - 01-11-2007, 17:57

Forum Jump: