Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
เปิดฤดูกาล.. เขียวเจี๊ยบสัญจรคร๊าบบบบ..
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: เปิดฤดูกาล.. เขียวเจี๊ยบสัญจรคร๊าบบบบ..
karn Wrote:
pOoH Wrote:ผมเล่นอยู่แค่วันเดียวคือวันศุกร์ ยังขี้เกียจจะเล่นเลยครับ

เล่นมานานมากชักสนิท เล่นเสร็จจะกลับเลยก็กระไรอยู่ รู้จักกันทั้งร้าน อยู่ยาวทุกที

ที่สำคัญคือ สาวๆร่อยหรอ ไม่มีแรงบันดาลใจ

หลักฐานโจ๋งครึ่มเลยครับ คุณผู้ชม!

Grid.. Wrote:พี่pOoH ครับ .. คงต้องออกมาชี้แจงและชี้ชัดแล้วครับ.. (ทำเสียงแบบ สุทธิชัย หยุ่น..)

ผมเป็นผู้จัดการส่วนตัวของคุณปูนะครับ

จึงขอออกมาแถลงการณ์แทนครับ (กรุณาช่วยจริงจังด้วยนะครับ)

ผมขออธิบาย เชิงวิทยศาสตร์นะครับ

สาเหตุที่สาวๆ ร่อยเหรอ จึงทำให้ไม่มีแรงบันดาลใจ

ตัวแปรต้น คือ น้าปู ไม่สามารถดึงดูดใจสาวๆได้พอ

จึงนำมาให้เกิด ตัวแปรตาม คือ สาวๆ เริ่มร่อยหรอ

จึงพอสรุปได้ว่า

พอสาวๆ ยิ่ง ร่อยหรอ ก็ นำมาซึ้ง การขาดแรงบันดาลใจในการเล่น

ส่วนผมต้อง ขอลาไปก่อน

เพราะ คาดว่า อาจจะโดน ตัวแปรผกผัน

ทำให้ต้องหงายหลัง เพราะ แรง ตีบ... ได้!!!!!

ฟิ้ววววววววววววววววววววววววว
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
(This post was last modified: 01-11-2007, 17:32 by san.)
01-11-2007, 17:30
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: เปิดฤดูกาล.. เขียวเจี๊ยบสัญจรคร๊าบบบบ.. - by san - 01-11-2007, 17:30

Forum Jump: