Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
งบไม่เกิน 2 หมื่น ตัวไหนน่าสนใจมั่งครับ
Author Message
lekleklek Offline
VIP rachada member

Likes Given: 50
RE: งบไม่เกิน 2 หมื่น ตัวไหนน่าสนใจมั่งครับ
ถ้าจะเอาภาคไฟฟ้าด้วย ผมแนะนำให้ซื้อของดีหน่อยที่ติดมาจากโรงงานเลยครับ กีตาร์จะทำมาจากที่ไหน ถ้าเก็บรักษาแย่เกินไปเล่นเสร๊จวางทิ้งตากแดด ตากลม
มันก็มีอันเป็นไปทั้งนั้นแหละครับ ส่วนเรื่องเล่นเสร็จผ่อนสายก่อนเก็บเนี่ย ถ้าเก็บยาวๆไม่เล่นเป็นปีๆ ก็ทำเพื่อความสบายใจได้ครับ แต่ผ่อนสายทุกครั้งหลังเล่นเสร็จเนี่ยไม่เเนะนำครับ เพราะลูกบิด จะไปก่อนเพื่อน ผมเคยเห็นของพี่ๆ ที่เก็บมาเป็น10ปี ตั้งสายปกติไม่ได้เอออกมาเล่นเลย มันก็ยังไม่มีปัญหาอะไรเลยครับ คอตรงแด่วเกือบทุกตัว
24-12-2010, 12:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: งบไม่เกิน 2 หมื่น ตัวไหนน่าสนใจมั่งครับ - by lekleklek - 24-12-2010, 12:11

Forum Jump: