Thread Rating:
  • 6 Vote(s) - 3.33 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
Author Message
dejemerry Offline
สตรีที่โลกลืม

Likes Given: 0
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ??
เพลง : คนเดียวในดวงใจ
ศิลปิน : จิตตาภา
เนื้อเพลง :

เธอ มาจากไหน เธอจะเป็นใครฉันไม่เคยคิด
รู้ แต่บัดนี้ เธอมาสถิตย์มาอยู่ใกล้ชิด
ในดวงใจฉันเธอมาจากไหน จากดินผืนใดหรือจากสวรรค์
ฉันก็จะรักรักเธอเท่ากัน ไม่เคยจะหวั่นแม้คำนินทาคนเดียวเท่านั้น
ในชีวิตคนเดียวสนิท แนบ อุราคนเดียวที่ฉัน บูชา ยอดปรารถนา
คนเดียวในโลก
เธอ มาจากไหน เธอจะเป็นใครฉันถือเป็นโชค
แม้รักเธอแล้วฉันต้องเศร้าโศก เป็นคนโชคร้ายในโลกก็ยอม
คนเดียวเท่านั้น ในชีวิตคนเดียวสนิท แนบอุราคนเดียวที่ฉัน
บูชา ยอดปรารถนา คนเดียวในโลก
เธอมาจากไหน เธอจะเป็นใครฉันถือเป็นโชค
แม้รักเธอแล้วฉันต้องเศร้าโศก เป็นคนโชคร้ายในโลกก็ยอม...

ย. ยิ้ม เจ้าค่ะ Big Grin
[Image: c982477161.gif]
กินง่าย ๆ
อยู่เงียบ ๆ
นอนงีบ ๆ
ทำงานง่วน ๆ
10-12-2010, 09:03
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: อยู่ว่างๆ..ต่อเพลงกันมั้ยคะ?? - by dejemerry - 10-12-2010, 09:03

Forum Jump: