Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
Author Message
Maow Offline
VIP member

Likes Given: 53
RE: หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ
pood Wrote:น้าหม่าวนี่เรื่องกีต้าร์โปร่งรู้จักหมดทุกรุ่นทุกยี่ห้อแต่คงไม่แยแสกีต้าร์ไฟฟ้าเลย คำถามไม่ยากหรอกครับ
ถ้าน้า Yodchula ตอบไม่ใด้ผมจะเปลี่ยนคำถามใหม่

บอกใบ้ให้อีกนิดว่าเป็นยี่ห้อยอดนิยมผลิตในอเมริกาครับ

น้ากฤษณ์มาแนวนี้ให้ผมสังเคราะห์และวิเคราะห์สารเคมีให้ยังง่ายกว่าครับ....

น้ากฤษณ์ครับ ผมรู้จักแต่กีต้าร์โปร่งครับ (ก็เฉพาะยี่ห้อที่เขาเล่นๆกันครับ ไม่ทุกรุ่นครับ) ถ้ารุ่นไหนพอผ่านตาก็จำได้ ประกอบกับข้อมูลที่ได้จากน้ากฤษณ์แล้วก็เพื่อนสมาชิกในบ้านนี้ด้วยครับ...เยี่ยมจริงๆบ้านนี้

กีต้าร์ไฟฟ้ารู้จักแต่ Gibson Fender Ibanez Squier Musicman (รู้แต่ชื่อครับ ถ้าตัวมันผมรู้จักแค่ Gibson กับ Fender เห็นหัวก็จำได้)

อื้อ หือ น้ากฤษณ์บอกมาเช่นนี้
อย่างนี้น้า yodchula มี ฮึด ฮึด ฮึด.....
สู้ต่อไปน้า yodchula อย่ายอมแพ้ Martin เป็นเดิมพัน
31-10-2007, 15:03
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: หวยจะออกเลขอะไร ทายถูกมีรางวัลครับ - by Maow - 31-10-2007, 15:03

Forum Jump: