Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา
ปั๊มนี้ใช่ไหมครับพี่ nap Big Grin

[Image: nap.jpg]

ถ้าชี้เป้าในแผนที่จะอยู่ประมาณไหนครับพี่

[Image: pnap.jpg]

ถ้าชี้เป้าไม่สะดวกถ้าถึงปั๊มผมโทรถามทางก็ได้ครับ ไม่อยากให้พี่ขี่จักรยานมาที่ปั๊มน่ะครับแค่นี้ผมก็รบกวนมากแล้วครับBig Grin

น้า cin ส่ง pm มาหาผมครับ ผมซึ้งใจในมิตรภาพมากๆ เพราะเราไม่เคยเจอกันเลย แต่บ้านสีฟ้าหลังนี้กำลังมอบเพื่อนใหม่ให้ผมเพิ่มขึ้นอีก
ขออนุญาตน้า cinและน้าหม่าว นำมาโพสต์ในที่สาธารณะนะครับ เพื่อให้โลกรู้ว่า มิตรภาพในโลกไซเบอร์..มีอยู่จริงBig Grin

cin Wrote:น้ากานต์

ผมซินนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ และยินดีที่จะได้พบกันด้วย เช้าวันศุกร์ที่จะมาถีงเชียงใหม่ ไม่ทราบมีโปรแกรมอะไรเป็นพิเศษมั้ยครับ
หมายถึงอยากจะไปเที่ยวที่ไหนในตัวเมืองเชียงใหม่มั้ยครับ เพราะว่าผมคุยกับน้าหม่าวแล้วว่า ถ้าน้าๆทั้งหลายไม่มีโปรแกรมเราทั้งสองคนอยากเจอน้าๆกัน และก็ไปทานข้าวเช้า หรือเที่ยงด้วยกัน หรือไม่จะมาล้างหน้าล้างตาที่บ้านผม หรือถ้าเหนื่อยไม่อยากไปไหน จะมานั่งๆนอนๆเล่นที่บ้านผมก่อนออกเดินทางไปปายก็ยินดีมากๆครับ น้าหม่าวก็จะมาแจมด้วย

โทรมาหาผมได้ครับ
ซิน

ขอบคุณครับน้าซิน
คงขับไปพักไปอ่ะครับ คาดว่าน่าจะถึงเชียงใหม่ราวๆ 9 โมงเช้าครับ
พอดีพี่ nap ชวนแวะที่บ้าน น้าซินสะดวกเจอกันที่บ้านพี่ nap ตอน 9 โมงเช้าไหมครับ
แต่ถ้าผิดพลาดไปจากแผนนี้อย่างไร ผมจะโทรไปแจ้งช่วง 8 โมงเช้านะครับ ว่าตอน 8 โมงเช้าพวกเราอยู่ถึงไหนกันแล้ว
หลังจากบ้านพี่ nap ก็แล้วแต่น้าซินเลยครับ เพราะจนป่านนี้ผม น้าเล็ก และน้าต่าย ยังไม่คุยเรื่องแผนอะไรเลย
ปกติที่เที่ยวกันก็จะนึกไปเที่ยวไปอ่ะครับ ขอบคุณน้าซินมากๆครับ ที่เอื้อเฟื้อ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกัน 9 โมงเช้าที่บ้านพี่ nap ครับBig GrinBig GrinBig Grin
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

18-11-2010, 12:11
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา - by karn - 18-11-2010, 12:11

Forum Jump: