Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา
Author Message
karn Offline
you may say I'm a dreamer

Likes Given: 81
RE: จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา
(15-11-2010, 19:59)napman Wrote: Please let me know ASAP OK?Wink

ขอบคุณครับพี่ nap ทริปนี้เป็นเพียงทริปนำร่องก่อนที่ทัพใหญ่จะเดินทางไปครับ ผมเลยอยากนัดพี่ nap รับประทานอาหาร
ในวันอาทิตย์ที่ 21 สายๆ 11:00ที่ร้านอาหาร เฮือนใจ๋ยอง (ต.บวกค้าง)ครับ คราวที่แล้วไปกินมา อร่อยมากๆBig Grin

[Image: img1985z.jpg]

อยู่ไม่ไกลจากสารภีเท่าไหร่ แผนที่ตามนี้ครับ http://maps.google.co.th/maps?hl=th&biw=...a=N&tab=wl
http://changchuanchim.com/review/food/81
ไม่ทราบว่าพี่ nap สะดวกไหมครับ ถ้าไม่สะดวกพวกผมสามารถเปลี่ยนแผนได้ตลอดเวลาครับ เน้นฤกษ์สะดวกไว้ก่อนครับพี่Big GrinBig Grin

(15-11-2010, 22:06)cin Wrote: น้ากานครับ หวยออกตรงกับช่วงงานเทศกาลลอยโคมยี่เป็งเป๊ะครับ
ผมแนะนำว่าคืนวันเสาร์น่าจะไปเที่ยวและลอยโคมกันนะครับ
ผมอาสาพาไปเองครับ ถ้ายังไม่เคยรับรองประทับใจครับ สวยงามและตื่นตาตื่นใจมากๆ
มาแล้วน่าไปให้ได้สักครั้ง ส่วนวันที่มาถึงก่อนไปปายนั้น ถ้าไม่มีโปรแกรมไปไหน หรืออยากไปไหน ผมยินดีพาไปหรือไปด้วยกันครับ

งั้นคืนวันเสาร์ผมรบกวนน้า cin พาแอ่วเชียงใหม่ละกันครับ Big GrinBig Grin (ขอบคุณเจ้าๆๆๆๆๆ)

(15-11-2010, 22:38)nit gt Wrote: อ้าว !! ...นี่มันข่าว โคมลอย ชัด ๆ

ไปแน่ ๆ เชียงใหม่ นี่(ถล่มและล้มทับ น้า Cin) แต่ ขอให้เลย ทริปนี้ไปก่อน ดูๆหมู่ คณะนี้น่าจะพาเข้า ป่า แน่ๆ ..บรึ๋ยยยย !!

ดูรายชื่อแต่ละคนที่ร่วมเดินทางก็พอเดาได้ครับพี่นิท เดี๋ยวกลับมาจะเล่าให้ฟัง..อิอิBig GrinBig Grin

cin Wrote:น้า Nit gt ผมว่าผมเตรียมน้องๆไว้ให้ไปล้มทับดีกว่ามั้ย
เพราะมันนุ่มกว่าทับผมเยอะเลย
Big Grin

ผมเตรียมหมวกกันน็อค สนับเข่า สนับแขนไว้แล้วครับ ล้มยังไงก็ไม่เจ็บ...อิอิTongue
In my life, I love you more... [Image: 2685i.jpg]

16-11-2010, 10:58
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: จะไปแอ่วเหนือเจ้าาาาาา - by karn - 16-11-2010, 10:58

Forum Jump: