Thread Rating:
  • 2 Vote(s) - 5 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Open Stage for Country/Any kind of music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ
Author Message
Capt.Arnold Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ
(16-11-2010, 06:31)sukanyastory Wrote: ขอบคุณ น้า Capt. มากค่ะ ที่ชวนไปเมื่อวันเสาร์ สนุกมากค่ะ...บ้านน่าอยู่ เจ้าของบ้านน่ารักและน่าเคารพ เป็นกันเอง จนเกรงใจค่ะ...

โอกาสหน้าจะพาเด็กๆ ไปป่วนค่ะ..Smile
ครับ ครับ คุณสุมีน้องๆ๒คนนะครับ ผมบรรจุเขัาทำเนียบวีไอพึเรียบร้อยครับ เลยถือโอกาศนี้อัปเดทข้อมูลสำคัญประจำตัวแต่ละคนตามที่คอมพิวเตอร์ประจำยานฯได้บันทึกไว้ ๑.ดช.ปั้ง ทานอาหารผู้ใหญ่ได้ ยกเว้นกระทิมะพร้าว ดูวีดีโออะไรก็ได้ที่มีอยู่๒.ดญ.พิจชิ ทานอะไรก็ได้ที่ทำให้โตเร็วๆเพราะเป็นเด็กอยู่ ดูการ์ตูนได้แต่ไม่ชอบมีปีศาจ หนูกลัว ๓. ลูกคุณสุ ๔.ลุกคุณสุ ๕.น้าสุรัตน์ ทานแบบเดียวกับม้าBig Grinเอ๊ยย ไม่ช่ายล้อเล่น ทานเนื้อวัวกับแกะเท่านั้น เครื่องดื่มไม่มีแอลกอฮอล สูบไปป์(ปลอม)มีควันแต่ไม่มีกลิ่นจ้าา ๖.น้าป๋อทานเนืัอแบบสุก แอลกอฮอลได้ ชอบไวน์ออสเตรเลียให้ผมมาหลายขวดแล้วครับ ๗.น้านิมิตไม่ทานอะไรก็ได้ ผมไม่เคยเห็นท่านทานอะไรเลยครับ ไวน์ก็ดื่มแก้วเดียวเอ็ง ๘.น้าอ้นชอบลูกแกะย่าง ไวน์ วิสกี้ เบียร์ ๙.คุณหล้าชอบทำกับข้าวตอนทำก็แอบหยิบกินด้วยเพราะนั่งอยู่ที่โต๊ะไม่ค่อยทานBig GrinTongue๙.น้าโอภาศชอบทำอาหารมากRolleyesShyมักจะตามไปดูในดรัวและซักถามอย่างละเอียด ทานเผ็ดเก่งมากน่าจะเตรียมพริกสดๆให้ต่างหากซักกิโลก็พอ ฮา ฮา ๑๐.น้าซินทานได้ทุกอย่างแต่ดื่มแอลกอฮอลแก้วแรกจะแดงเถือกไปทั้งตัวSadBig Grinแต่ไม่ต้องตกใจครับเดี๋ยวก็หาย๑๑.คุณปูทานได้ทุกอย้างเหมือนคุณซินครับบางทีอยู่กันสองคนก็ป้อนคุณซิน ด้วยก้ามปู??๑๒.น้าหม่าวถนัดทำบาบีคิวมากๆเวลาทำจะใส่หมวกคาวบอยเปิดเพลงจอห์น เดนเวอร์ให้ท่านด้วยจะชอบมากBig Grin:๑๓.น้ายอดเยี่ยมทานได้แต่ซีฟูดครับ ไม่ใช่มองตาปริบปริบนะครับ เป็นอาหารทะเลครับ ดื่มแอลกอฮอลได้ทุกชนิดยกเว้นแ มเ น์ท่านบอกว่ามันเอิ้กครับSadSad๑๔.แม่แดงทานได้ทุกอย่าง ดื่มได้แก้วเดียวครับ แก้วเดียวกับน้าป๋อTongueTongue๑๕.แม่แป๋มทานได้ทุกอย่าง เก็บอาหารได้เก่งมากครับสามารถบัญชาการจัดเลี้ยงขนาดใหญ่ได้ครับ ๑๖.น้านิดควรจะรับประทานเนื้อให้มากกว่าเดิมนะครับ เพราะว่าในคลิปจะเห็นว่าท่านลืมเนื้อ(ร้อง)อยู่ตลอดเวลาครับBig Grinเล่นไปบ่นไปครับ๑๗.หนูปิ๊งทานอาหารได้ทุกอย่างแต่อยากให้เสริมวิตามินบำรุงสายตานิดหนึ่งเพราะเธอติดเกมบอยครับBig Grinสงสัยเพิ่งเริ่มเล่นแพ้บ่อยฮิ ฮิ จบก่อนดีกว่าน้องหนึ่งทำอาหารเสร็จแล้วเรียกไปไห้อาหารแล้วTongue:อ้าวเรียกสี่ขาก็ไม่บอกSadคนรอก่อนได้ ว้า ฮี้ กัป กัป

(16-11-2010, 09:46)Maow Wrote: ขอเสริมน้า cin ครับ คือว่าผมก็ชอบสองคลิปนี้เหมือนกันเป็นธรรมชาติดี
ที่สำคัญนึกว่าน้าเสกโลโซมาเองเลย

ผมไม่เคยเห็นน้า nit gt ร้องเพลงออก YT เลย จัดมาเรื่อยๆ เลยนะครับ
สำหรับผมตอนแรกๆ เขินมาครับ พออัดไปๆ เริ่มชิน + ด้าน ก็เลยไปเรื่อยๆ แต่ก็ยังเขินๆ อยู่เล็กน้อย
สำหรับคลิปของ ป้าแดง กับ น้องพิงค์ เสียงดีมากคุณภาพคับแก้ว
ถ้าผมเป็นอธิการบดีของจุฬาลงกรณ์ ผมรับเข้าอักษรศาสตร์ทันที ดีไหม........
ดีครับ รับทั้งสองคนเลยBig GrinBig GrinTongue

(16-11-2010, 10:36)napman Wrote: Come on down Sarah,

Thanks for sharing your "Joy of music" with us here, we love to have you hereCool

น้าน มาแล้ว มาแล้ว เราตามไปแจมได้ทั่วโลกครับTongueTongueRolleyes

(This post was last modified: 16-11-2010, 11:07 by Capt.Arnold.)
16-11-2010, 10:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: God loves A Cowboy - by boobyblue - 09-08-2010, 23:03
RE: God loves A Cowboy - by WildWest Cowboy - 09-08-2010, 23:09
RE: God loves A Cowboy - by boobyblue - 09-08-2010, 23:32
RE: God loves A Cowboy - by povation - 10-08-2010, 00:02
RE: God loves A Cowboy - by Webmaster - 10-08-2010, 00:22
RE: God loves A Cowboy - by sukanyastory - 10-08-2010, 05:43
RE: God loves A Cowboy - by napman - 10-08-2010, 06:45
RE: God loves A Cowboy - by WildWest Cowboy - 10-08-2010, 13:29
RE: God loves A Cowboy - by napman - 11-08-2010, 05:07
RE: Open Stage for Country music ขอเชิญทุกท่านมาร่วมแจมครับ - by Capt.Arnold - 16-11-2010, 10:54
I love www.nimitguitar.com - by Mikeloo - 27-07-2011, 23:46

Forum Jump: