Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
นัดซับน้ำตาน้าต่าย หนึ่งในผู้ประสบอุทกภัยครับ
Author Message
Tai Labour Offline
ป๊อก8 2 เด้ง

Likes Given: 47
RE: นัดซับน้ำตาน้าต่าย หนึ่งในผู้ประสบอุทกภัยครับ
ปาดน้ำตา น้ำเขียว+โซดา น้ำแกง น้ำซุป กันมาเรียบร้อยแล้วครับ

ซาบซึ้งไปถึงขั้วหัวใจ....ท่ามกลางอากาศเย็นสบาย

ขอบคุณน้ากาน สำหรับน้ำเขียว
ขอบคุณน้าหนุ่ม สำหรับโชว์กระจอกแมน
ขอบคุณน้าเล็ก ที่แบกหน้าหล่อๆมารอ
ขอบคุณน้าตู่ หนูโมเอะ ที่อุตส่าห์ลางานมาพลอดรักกันจนน่าหมั่นไส้ เอ้ย!น่าอิจฉา
ขอบคุณพี่ปร๋อ ที่ดูแลป้าแดงเป็นอย่างดี ป้าแดงแข็งแรง บึกบึน คงหายเร็วๆนี้แหละ
ขอบคุณน้าวีรวิทย์ ที่บังเอิญมีธุระที่ยิ่งใหญ่และมีค่า...ขอให้คุณแม่หายไวไวครับ
ขอบคุณน้าเบ๊นซ์ ซึ่งโชคดีแล้วที่ไม่มา เพราะไกลโคดๆ และกลับเกือบเช้า

ขอบคุณสำหรับทุกน้ำใจและทุกกำลังใจของพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ครับ

Attached Files Image(s)

============ เพื่อความบันเทิง =============

10-11-2010, 18:13
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: นัดซับน้ำตาน้าต่าย หนึ่งในผู้ประสบอุทกภัยครับ - by Tai Labour - 10-11-2010, 18:13

Forum Jump: