Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซุ่มกันอีกแล้ว
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว
povation Wrote:โม้ละ...ผมโซโล่กีตาร์เป็นซะที่ไหน
แต่ถามจริงเหอะ ไปทำอะไรในรถตัวเองนานแสนนาน
กว่าจะกลับออกมาตีกลอง..หรือว่าไปไหว้ครูก่อน!

ถูกแล้วครับ ของทุกอย่างมีครู ไม่เชื่อ อย่าลบหลู่

ผมเคยตีกลองโดยที่ไม่ไหว้ครูก่อน มันก็เกิดเรื่องแปลกๆ ขึ้นครับ

พูดแล้ว ขนลุกเลยครับ

วันนั้นเล่นกันร่วม สิบชั่วโมง ปรากฎว่า เมื่อย มากครับ

ผมเอ๊ะใจทันที ก้มลงกราบขอขมา นี่เป็นเพราะเราไม่ไหว้ครูนี่เอง

เลยพาลทำให้เล่น เกือบ สิบชั่วโมง แล้ว ทำให้เมื่อย

น้าป๋อ ไม่เชื่อ อย่า ลบหลู่ นะครับ ผมขอเตือน...

ระวังของจะเข้าตัวด้วย!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
30-10-2007, 01:43
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว - by san - 30-10-2007, 01:43

Forum Jump: