Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
ซุ่มกันอีกแล้ว
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว
มาถึงบ้านแล้วครับ

ต้องขอขอบคุณบ้านเต่าที่เอื้อเฟื้อ สถานที่ในการฝึกซ้อม

ขอบคุณพี่แดง ที่ทำผัดไท มาให้ กิน อร่อยจนต้อง ขอกินเพิ่มแล้ว เพิ่มอีก ถึงห้ารอบ

เพราะพี่เเดง เล่น ตักใส่ถ้วยเล็กๆ ที่ไหว้เจ้าให้ผม!!!

ส่วนวันนี้น้าซาลันมากับหวานใจ แต่ เอ๊ะทำไม หน้า ไม่เหมือนคนที่เคยมาRolleyes

น้าป๋อ วันนี้เล่นใส่อารมณ์ซะจนผมตกใจ เพราะมัน กับจังหวะ กลองผมมาก

จนลงไปนอนโซโล่กีต้าร์บนพื้น จนน้องปั๊งเข้ามาทักว่าพ่อเป็นไรครับ น้าป๋อก็ไม่ตอบ

จึงได้รู้ว่าจริงๆแล้วเป็นลม ต้องลำบากคนอื่นๆ หามขึ้นมาอีก

น้องปิ๊ง กับ พี่แดง เล่น หน้า หมูฉี่ ไพเราะ ซะจน ผมกลั่นน้ำตาไม่อยู่
เพราะพี่แดง เล่นบิ้ว อารมณ์ ให้ ผมนั่งกิน พริกสดไปด้วย

เฮ้อ อบอุ่น เหมือนเดิม ไปจนเริ่มเหมือนบ้านตัวเองแล้ว ขอบคุณนะครับ...บ้านเต่า
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
30-10-2007, 01:05
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ซุ่มกันอีกแล้ว - by san - 30-10-2007, 01:05

Forum Jump: