Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
คุณไม่ชอบน้ายอดเยี่ยม เพราะอะไร
Author Message
ยอดเยี่ยม Offline
ลักเมา

Likes Given: 116
RE: คุณไม่ชอบน้ายอดเยี่ยม เพราะอะไร
(25-09-2010, 15:11)povation Wrote: ผมไม่ชอบเพราะ
1.มาบ้านเต่าชอบหนีกลับก่อน
2.ตั้งกระทู้เลียนแบบคนอื่นบ่อยๆไม่เป็นตัวของตัวเอง
3.ทำตัวลึกลับทางเพศ ไม่เปิดเผยออกมาว่าชอบเพศชายหรือหญิงกันแน่
4.อวดอ้างตนว่าชอบช่วยตัวเองเสมอๆ คนอะไรใจแคบ
5.ขายของไม่ดูราคาซื้อมาให้แน่นอนก่อน บ่อยครั้งที่ขายของแล้วขาดทุน เป็นนักขายที่ไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง
6.เมาแล้วชอบรังแกเด็ก (ยังจำได้นะ เหตุการณ์วันนั้นที่หัวหิน)
7.เป็นคนเรื่องมาก หากีตาร์ถูกใจยาก อ้างเสมอว่านิ้วสั้น สั้นไปหมด...
8.ร้องเพลงไม่จบซักเพลง

ขอแก้ผ้า เอ้ย! แก้ตัวเลยครับ Big Grin
1. เหตุผลอยู่ในกระทู้ แอบเีมียซื้อกีตาร์ของน้า Nit gt ครับ
2. เป็นบุคลิกเฉพาะตัวที่ชอบกวน Teen (กวนใจวัยรุ่น) ของผม Tongue
3. ผมคือ พันเอกยอดเยี่ยม หน่วยกองพันเสือไบ จากลาบ 11 ปลอมตัวมาครับ
4. ช่วยเหลือผู้อื่นให้เสร็จก่อน..จริงๆนะ Rolleyes
5. ตอนนั้นร้อนเงิน เลยหน้ามืดขายถูกๆเอาเงินมาหมุนก่อน Sad
6. จริงๆแล้วเป็นคนรักเด็กครับ ไม่มีเด็กเป็นของตัวเองเลยหาเรื่องแกล้งเด็กของคนอื่น
7. ตอนนี้เจอกีตาร์ถูกใจแล้วครับ เพียงแต่ไปเล่นกีตาร์ของคนอื่นไม่ได้แค่นั้นเอง Cool
8. เดี๋ยวร้องโชว์ 10 เพลงรวดแบบ Medley แล้วพบกันในงาน Campfire ที่เชียงใหม่ครับ Wink

(25-09-2010, 21:36)napman Wrote: I hate to LOVE HIM Shy

Or should I say "I love to HATE HIM"SadBig GrinRolleyes

I'm on your side bro!!!!!!!!Tongue And see you sooooooooon at CM.......

And here for you my behated friend!

เริ่มต้นด้วยเพลงโปรดของผม คือ Love me
แต่ทำไมไปจบด้วยเพลงนั้นล่ะุครับลุง Nap
เนื้อเพลงมันฟังทะแม่งยังไงไม่รู้ Rolleyes
*** ตัวที่ใช่ ไซส์ที่ชอบ ***
26-09-2010, 21:54
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: คุณไม่ชอบน้ายอดเยี่ยม เพราะอะไร - by ยอดเยี่ยม - 26-09-2010, 21:54

Forum Jump: