Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
pOoH Wrote:ตกลงนู๋มาเฟียได้คำตอบที่ถูกต้องหรือยังครับ

รู้สึกผมจะเคยโพสต์ไว้ว่า "ถ้าไม่ได้เล่น ก็ไม่ต้องผ่อน"

ผ่อนสายไป ผ่อนสายมา คอจะงอ คอพับคออ่อนพอดีครับ นอกเสียจากว่าจะไม่ได้เล่นเป็นปีๆ

ส่วนเก็บกีตาร์ ปลอดภัยสุดสำหรับทุกสิ่งอันคือในกล่องแข็งจ้า วางแนวนอนหรือแนวตั้งก็ได้ไว้ในห้องที่ไม่ชื้นและแห้งจนเกินไป ไม่มีแสงอาทิตย์สาดส่องลงตัวแบบตรงๆ อากาศถ่ายเทดีหรือปิดทึบแต่ไม่ร้อนอบอ้าว

เท่านี้ก็เก็บได้นานแสนนานแล้วครับSmile

ขอบคุณพี่ปู มากนะค่ะ ที่นำข้อมูลที่ถูกต้องมาให้อ่ะค่ะ

หนูเบื่อมากเลย พวกล่ม กระทู้เนี่ย

ถ้าไม่ติดว่าหน้าตาดี งานนี้มี ตบ...

ส่วน จูบ ให้น้าปู คนเดียวเลยนะค่ะ

จาก ....สันสวย
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 14:36
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~ - by san - 29-10-2007, 14:36

Forum Jump: