Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
kitalica Away
Senior member

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
san Wrote:
dejemerry Wrote:
san Wrote:ผมจำชื่อที่พี่แดงตั้งให้ผมไม่ไหวแล้วนะครับ

สันขวาน สันกำแพง สั่นเทา สั่นเป็นเจ้าเข้า น้าสั้น ....

เพราๆ ความรักที่มี ต่อ ผมบ้างนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบRolleyes

ชื่อนั้นสำคัญไฉน อย่าคิดมากไปน้องเอ๊ย..จะสันอะไรก็ได้ใช่มั้ย..เราต้องทำใจยอมรับมัน แต่ที่แน่ ๆ ท่านผู้ชมคะ น้าสันโดนขวานที่สันกำแพงตัวสั่นเทาเป็นเจ้าเข้าเนี่ย..
แกร้องเพลงเสียงเพราะ มีพลัง..ลูกคอ18 ชั้น โห..เรื่องจริงนะคะ คิดว่าหลังจากงานมิตติ้งที่แกต้องขึ้นโชวฺเพลงให้ทุกคนได้ฟังแล้ว ป้าแดงว่าอะไร ๆ ก็จะดีขึ้นไปเองนะจ๊ะ อย่าซีเรียส..เครียด..คิดมาก..นะน้องนะ Big Grin

โอ้โห!!!! ชื่อผมมาเป็นชุดเลย

พี่แดงก็พูดเกินไป คนบ้า อะไร มี ลูกคอ 18 ชั้น นั่นมัน บันไดลิง แล้วครับ!!!

เสียงผมก็ไม่ได้ ไพเราะ เท่าไหร่หรอกครับ

พี่แดงกรุณาอย่าสร้างความคาดหวังให้กับคนอื่น และมันกดดันผมด้วย!!!

ผมไม่อยากบอกว่า จริงๆแล้ว ผมคือ พ.ต.อ สัน สาธุตาโปน ที่ ปลอมตัวมา!!!!

อ๋อ เป็นคนในเครื่องแบบนี่เอง ถึงไม่เคยเกรงกลัวกฎหมายบ้านเมืองเลย

สงสัยว่า อยู่กะเช้าชัวร์ เพราะทุกครั้ง นัดรวมพลท่านต้องอยู่ถึงเช้าเป็นประจำ แล้วไป

เข้าเวรต่อ
ห้ามคำพูดของตัวเองก่อนหลุดปากนั้นง่ายยิ่ง
แต่ถอนความเจ็บใจของคนอื่นหลังฟังคำบาดหูจากเรานั้นแสนยาก!
Big Grin
29-10-2007, 13:47
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~ - by kitalica - 29-10-2007, 13:47

Forum Jump: