Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
dejemerry Wrote:
san Wrote:ผมจำชื่อที่พี่แดงตั้งให้ผมไม่ไหวแล้วนะครับ

สันขวาน สันกำแพง สั่นเทา สั่นเป็นเจ้าเข้า น้าสั้น ....

เพราๆ ความรักที่มี ต่อ ผมบ้างนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบRolleyes

ชื่อนั้นสำคัญไฉน อย่าคิดมากไปน้องเอ๊ย..จะสันอะไรก็ได้ใช่มั้ย..เราต้องทำใจยอมรับมัน แต่ที่แน่ ๆ ท่านผู้ชมคะ น้าสันโดนขวานที่สันกำแพงตัวสั่นเทาเป็นเจ้าเข้าเนี่ย..
แกร้องเพลงเสียงเพราะ มีพลัง..ลูกคอ18 ชั้น โห..เรื่องจริงนะคะ คิดว่าหลังจากงานมิตติ้งที่แกต้องขึ้นโชวฺเพลงให้ทุกคนได้ฟังแล้ว ป้าแดงว่าอะไร ๆ ก็จะดีขึ้นไปเองนะจ๊ะ อย่าซีเรียส..เครียด..คิดมาก..นะน้องนะ Big Grin

โอ้โห!!!! ชื่อผมมาเป็นชุดเลย

พี่แดงก็พูดเกินไป คนบ้า อะไร มี ลูกคอ 18 ชั้น นั่นมัน บันไดลิง แล้วครับ!!!

เสียงผมก็ไม่ได้ ไพเราะ เท่าไหร่หรอกครับ

พี่แดงกรุณาอย่าสร้างความคาดหวังให้กับคนอื่น และมันกดดันผมด้วย!!!

ผมไม่อยากบอกว่า จริงๆแล้ว ผมคือ พ.ต.อ สัน สาธุตาโปน ที่ ปลอมตัวมา!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 13:35
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~ - by san - 29-10-2007, 13:35

Forum Jump: