Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
โฟล์คน้อย Wrote:"พ่อกู ขุนศรี.. แม่กู นางเสือง.. ลูกหลานเต็มเมือง.. รามคำแหง.. "

นี่......... ลูกพ่อขุนต้องแบบนี้.......
หนอย.. ดันมาอำว่าสอบเข้ารามคำแหง....
เดี๊ยะ.. ยิงด้วยหนังสะติ๊กเลย...
รามคำแหงไม่มีสอบเข้าเด้อ.. มีแต่สอบออก... อิอิ..

ป๋มสิงห์ทอง ลูกพ่อขุนนะ.. อย่าแหยมมมมมม.. อิอิ...

เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม........

[size=x-large]อะจ๊าก!!!!!!![/size]

เจอลุกพ่อขุนตัวจริงซะแล้ว

น้าโฟล์คน้อยโพสทีไร ผม เสียวบั้นท้าย ทุกที

เอะอะ อะไร ก็จะ เสี้ยมมมมมมมมมมมมมมมมม........ท่าเดียวRolleyes

dejemerry Wrote:ไรกันน่ะ เล่นไรกัน..เล่นแรงถึงขนาดเรียกค่าไถ่เชียว น้าสันกำแพง ป้าแดงเผลอแผล๊บเดียวกัดไม่ปล่อยเลยเหรอ..น่า..ถ้อยทีถ้อยอาศัย..นะจ๊ะน้าสั่นเทา..
น้าป๋อก็แค่ล้อเล่น.. รักดอกจึงหยอกเล่น..Big Grin

ผมจำชื่อที่พี่แดงตั้งให้ผมไม่ไหวแล้วนะครับ

สันขวาน สันกำแพง สั่นเทา สั่นเป็นเจ้าเข้า น้าสั้น ....

เพราๆ ความรักที่มี ต่อ ผมบ้างนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบRolleyes
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 13:08
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~ - by san - 29-10-2007, 13:08

Forum Jump: