Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Only when I sleep / You Gotta Be / By My Veelah V57OM
Author Message
Olivia Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: Only when I sleep / By My Veelah V57OM
[/color]
(20-09-2010, 21:55)poPPie Wrote: ฟังมาหลายรอบละครับ
ต้องขอชมจากใจจริงว่า เสียงออกเต็มและดีจริง
ทั้งเล่นและร้อง กีต้าร์ที่ทำแล้วถูกใจเนี่ย ผมว่าคุณค่ามันอยู่ตรงนี้[color=#C71585] เจ๋งๆ
ขอให้เล่นแล้วสนุกมืออีกอย่าง โอ๊ะๆ ..เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม Smile

ขอบคุณครับ น้าป๊อบ
ต้องขอออกตัวก่อนนะครับ กะทู้นี้ ผมไม่ได้มาโฆษณาขายกีตาร์ หรือมาอวดฝีมืออันน้อยนิดของผมแต่อย่างไดครับ (กีต้าร์ที่ทำแล้วถูกใจเนี่ย ผมว่าคุณค่ามันอยู่ตรงนี้) นี่และครับ คำนี้ของน้าป๊อบ มันใช่เลยครับ ผมเป็นคนชอบเล่นกีตาร์ ชอบโมดิฟาย ปรับแต่ง ซ่อมโน่น ซ่อมนี่ เล็กๆน้อยๆ ก็มีความสุขแล้วครับ

ส่วน เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม Smile อันนี้จะมีใครกล้าเอาของดีๆมาแลกกับของผมหรือป่าวนี่สิครับ.555
Love Acoustic Sound
21-09-2010, 14:03
Website Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: Only when I sleep / By My Veelah V57OM - by Olivia - 21-09-2010, 14:03

Forum Jump: