Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
Author Message
san Offline
สัน

Likes Given: 0
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~
MafiaGirl99 Wrote:ขอบคุณนะคะที่มาช่วยตอบ...

แต่ไม่เชื่ออย่างที่ คุณ povation บอกหละคะ...

รู้สึกว่าคุณ San น่าจะเก่งนะคะ....

ขอบคุณครับ นานมากแล้วนะครับที่ไม่มีใครชมผมเก่ง

เท่าที่จำได้ พ่อชม ผม ล่าสุด ตอน ประมาณห้าขวบ

พ่อผม ตะโกนบอกแม่ว่า แม่มาดูลูกเร็ว ลูกเราเก่งจัง พูดได้ แล้วว่า

อ้อ แอ่ !!!

ส่วนแม่ผมดีใจสุดขีด ตอนสมัยที่ผมสอบเอ็นทร้าน

แม่ตะโกนบอกพ่อ ลูกเราเก่งจังพ่อ

สอบเข้า มหาลัย รามคำแหงได้!!!!
AII I DON'T Have
(คลิ๊กครับ)
29-10-2007, 11:06
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: ~~รบกวนถาม..พี่พี่ในเวปหน่อยคะ...เกี่ยวกับกีตาร์...~~ - by san - 29-10-2007, 11:06

Forum Jump: