Thread Rating:
  • 0 Vote(s) - 0 Average
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
Author Message
ton666 Offline
Senior member

Likes Given: 0
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ
นั้งๆอ่านไป...ไม่คิดว่ากระทู้จะมาใกลขนาดนี้เลยครับ
ต้องขอบคุณน้ากอล์ฟ เเละพี่กฤษด้วยครับ

งั้นผมตอบบ้าง จากคนถามกลายเป้นคนตอบซะงั้น อิ อิ

เพลงเเรกที่หัดนี้ มีสองเพลงครับ หัดพร้อมกัน
เพลงเเรก เพลงเรามีเราครับ เพลงที่สอง หาดทรายสายลมสองเรา
เเต่ถ้าไปถามรุ้นผมเนี้ย เพลงครูไม่เหมือนกันสักคน ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

เเต่ถ้าเอาเพลงเเรกที่ร้องนี่ ก็มีนะครับ คือร้องเพลงเป็นก่อนเล่นกีต้าร์เป็นครับ555
ชื่อเพลง อะไรไม่รู้ครับ เเต่มันร้องว่า โฉมยง เจ้าคงไม่รักเราจริง 5555
น้ากอล์ฟ พี่กฤษ เเละน้าๆทั้งหลาย ทันกันหมดเลยซิครับ555

(เเต่เพลงเนี้ย ผมร้องตอนอยู่อนุบาลนะครับ) อิ อิ

ยังวัยรุ่นอยู่ครับ เเต่ชอบทุกอย่าง ที่เป็นของเก่าครับ TongueTongueTongue
มั่วตัวพ่อ....ของจริงครับ พี่น้องครับ
11-08-2010, 12:39
Find Like Post Reply

Messages In This Thread
RE: กีร์ต้าตัวเเร็กกก..... ที่น้าๆ เห็นเเล้วประทับใจ คือตัวใหนกันครับ - by ton666 - 11-08-2010, 12:39

Forum Jump: